การศึกผิดพลาด

maxzemus

คะแนน react
0
ผมเป็นผู้เล่นหน้าใหม่ได้ทำสิ่งผิดพลาดไปด้วยการส่งทหาร300นายไปโจมตีข้าศึกทั้งๆที่ผมส่งพลสอดแนมไปแล้วแต่ไม่รอดกลับมาก้อยังดันทุรังส่งทหารไปตาย นี่คือความผิดพลาดอันใหญ่หลวงของผมตั้งแต่เริ่มเกมคะแนนผม488คะแนนข้าศึก322มันน่าเจ็บใจจริงๆผมไม่น่าฝืนเลย:mad:

DeletedUser

Guest
แล้วเอามาลงฟอรั่มทำไมอ่า -*-

การศึกที่ไม่เห็นทางชนะคุณก็ไม่ควรเสี่ยงตราบใดที่โอกาสไม่เต็ม100ผมก็จะไม่ทำ

DeletedUser

Guest
ในโลกนี้ไม่มีอะไรสมบูรณ์แบบหรอกครับ ไม่ต้องรอให้100% หรอกครับ แค่คุณวางแผนอย่างรอบคอบ คุณก็จะสามาถเอาชนะศัตรูได้โดยง่าย

ก๊กใหญ่มีทหาร ก๊กเล็กมีกลอุบาย

นี้คือคำพูดของขุนนางง่อก๊ก ในสมัยสามก๊กที่พูดกับพระเจ้าโจผีแห่งวุ่ยก๊ก ครับ

DeletedUser

Guest
แล้วเอามาลงฟอรั่มทำไมอ่า -*-

การศึกที่ไม่เห็นทางชนะคุณก็ไม่ควรเสี่ยงตราบใดที่โอกาสไม่เต็ม100ผมก็จะไม่ทำ

ตัวผมแค่ได้คุ้มเสียก็ลุยแล้วครับ ไม่อยากรอยึดบ้านร้างไปตลอด :)

DeletedUser

Guest
ในโลกนี้ไม่มีอะไรสมบูรณ์แบบหรอกครับ ไม่ต้องรอให้100% หรอกครับ แค่คุณวางแผนอย่างรอบคอบ คุณก็จะสามาถเอาชนะศัตรูได้โดยง่าย

ก๊กใหญ่มีทหาร ก๊กเล็กมีกลอุบาย

นี้คือคำพูดของขุนนางง่อก๊ก ในสมัยสามก๊กที่พูดกับพระเจ้าโจผีแห่งวุ่ยก๊ก ครับ

สมัครไว้นานแล้ว แต่เพิ่งเข้ามาเล่นจริงจัง ยังไม่ค่อยเป็นเลย สนุกมั้ย

DeletedUser

Guest
สงครามมันต้องมีได้มีเสีย ไม่ต้องเสียใจไป

บน