การส่งกองกำลัง

zxz12345

คะแนน react
0
ผมอยากรู้ว่า หลังจากส่งไปแล้ว มันจะกลับ มาไหม ครับ หรือไปแล้วไปเลย

*อธิบายหน่อยครับ

DeletedUser

Guest
ส่งไปโจมตีแล้วมันจะกลับมาเองครับ ถ้าเป้นบ้านเถื่อนไม่เกิน 3พันจะไม่มีกองกำลังอยู่จะกลับมาครบ 32 ทั้งหมด (ยกเว้นแต่ว่าคุณส่งไปแค่ 1 ตัววิ่งชนกำแพงตาย) ถ้าเปนหมู่บ้านเถื่อนมากกว่า3พันขึ้นไปจะมีกองกำลังอยู่ท่านจะต้องเข้าแลกกันนิดหน่อยครับ กรณีสุดท้าย หากท่านส่งไปพร้อมกับขุนนางเพื่อทำการเข้ายึด หากเรายึดได้กองกำลังจะประจำการอยุ่ที่บ้านหลังที่เรายึดได้ เราต้องกดไปที่จุดรวมพล>กองกำลัง แล้วกดส่งกลับ ครับ

yugiboy8701

คะแนน react
0
3 พันในที่นี้คืออะไรครับ ช่วยอธิบายหน่อยได้มั้ยครับ พอดีเพิ่งเล่นใหม่ แหะๆ

บน