การอัปเดทเป็นรุ่น 8.150

toonengja

Administrator
ทีมงานไทรบัลวอรส์
คะแนน react
1
การอัปเดทเป็นรุ่น 8.150

เรียน ชุมชน,
การอัปเดทใหม่ของเราเป็นรุ่น 8.150 จะถูกทำในวันอังคารที่ 4 ธันวาคม
ในหมู่การเปลี่ยนแปลงต่างๆในรุ่นนี้มีการเปลี่ยนแปลงเกี่ยวกับการจบเกมส์ของเรา, การให้รางวัลผู้เล่นโดยอัตโนมัติ และรางวัลความสำเร็จตอนจบเวิลด์

การเปลี่ยนแปลง และการปรับปรุง

การเปลี่ยนแปลงการจบเกมส์
ตั้งแต่รุ่น 8.150 เป็นต้นไป เผ่าจะถูกล็อคและอันดับจะคงไว้ในทันทีที่เงื่อนไขการชนะตรงกับที่กำหนดไว้ ผู้เล่นสูงสุดและเผ่าจะได้รับรางวัลโดยอัตโนมัติเป็นคะแนนพรีเมียม และตรา/รางวัลความสำเร็จ เพื่อทำให้การเปลี่ยนแปลงนี้มีผล ช่วงเวลาสงบศึกจะถูกนำออกจากเงื่อนไขการจบเกมส์แบบยึดครอง เวิลด์ต่างๆที่ตอนนี้อยู่ในช่วงสงบศึกจะถูกปิด เมื่อการอัปเดทใหม่มีผลใช้

ปรับปรุงข้อความเควส
เราได้ปรับปรุงข้อความของเควสหลายเควสใหม่ ทำให้เข้าใจง่ายขึ้นว่าเควสต้องการให้ทำอะไรและต้องทำอย่างไร

การมองเห็นของตัวช่วยปล้น
เนื่องจากผู้เล่นใหม่มีปัญหาเกี่ยวกับการหาตัวช่วยปล้น เราจึงทำให้มันเห็นได้ชัดเจนขึ้นในช่วงแนะนำการเล่น นอกจากนี้ปุ่มตัวช่วยปล้นและคำแนะนำตอนนี้จะมีแสงเมื่อนำเม้าส์ไปชี้

ข้อเสนอแนะ

หากคุณมีข้อเสนอแนะ คุณสามารถบอกเราได้ในกระทู้นี้

ทีมงาน Tribal Wars

บน