การอัปเดทเป็นรุ่น 8.314

toonengja

Administrator
ทีมงานไทรบัลวอรส์
คะแนน react
1
การอัปเดทเป็นรุ่น 8.314

สวัสดี ทุกคน,

การอัปเดทครั้งต่อไปของเรา, รุ่น 8.314 จะถูกทำในวันจันทร์ที่ 28 มีนาคม และในครั้งนี้, เราได้เตรียมการอัปเดทดังต่อไปนี้:

การเปลี่ยนแปลง

• เมื่อมีผู้เล่นหลายคนเล่นกิจกรรมเจ้าแห่งม้า ในบางครั้งจะเกิดปัญหาเมื่อได้รับแจ็คพ็อต คะแนนจะไม่ถูกรีเซ็ต - ปัญหานี้ได้รับการแก้ไขแล้ว
  • ปัญหาที่ทำให้เวลาการโหลดเพื่อเปิดแผนที่ใช้เวลานานได้รับการแก้ไขแล้ว
  • ปัญหาการปิดเครื่องหมายบนแผนที่ได้รับการแก้ไขแล้ว

ข้อเสนอแนะ

หากคุณมีข้อเสนอแนะต่างๆ สามารถบอกเราได้ในกระทู้นี้

ขอแสดงความนับถือ,

ทีมงานไทรบัลวอรส์

บน