การเปลี่ยนเครื่องคอมพิวเตอร์เล่นเกม(สายเน็ตเดิม)

DeletedUser

Guest
คือว่าตอมนี้คอมของผมเอาไปซ่อมอยู่ผมจึงเอาคอมของเพื่อนมาเล่นซึ่งคอมของเพื่อนผมก็ไม่เคยเล่นเกมนี้เเละอยู่คนละวงอินเตอร์เน็ต เเละผมใช้คอมเพื่อนสมัครตั้งเเต่เริ่มในวงสายอินเตอร์เน็ตของผมที่ห้องผม ผมอยากถามว่าถ้าคอมผมซ่อมเสร็จเเล้วเอามาล็อกอินเข้าเล่นในสายวงอินเตอร์เน็ตของผมสายเดิมผมจะโดนเเบนไหมครับ

DeletedUser

Guest
ไม่เกี่ยวนี่ครับ ip เดิม id เดิมเกี่ยวอะไรกับเครื่องใหม่ - -:confused:

บน