การโจมตีเมืองโบนัส

asdfff

คะแนน react
0
โปรแกรมจำลองบอกว่าถ้าเอา ขุนพล1 พลหอก 15 พลหอกจะตาย1อ่ะครับ

แต่จากที่ไปโจมตีมา2รอบไม่ตายเลย
เมืองโบนัสมันมีการต่อต้านไหมครับ

ถ้านำขุนพลกะพลหอกแยกกันบุก
จะดีกว่าไหมครับ?เพราะขุนพลขนได้ไวกว่า

หรือว่าที่ไม่สูญเสียเพราะโชค??
เกี่ยวไหม

elderq

Member
คะแนน react
0
ที่ไม่ตายเพราะว่าโชคดีครับ

ถ้าแยกกันบุกทำให้หอกตายเพิ่มขึ้นได้นะครับ

รวมๆกันไปและครับดีแล้ว ช้าหน่อยแต่ตานน้อยครับ ถ้าไม่อยากให้ตายเลยขนไปเยอะๆครับ

DeletedUser

Guest
แีรกๆยังไงส่งพลหอกไปต้องยอมตายครับ 10 ตัวตาย 1 ได้กลับมาก็คุ้มแล้ว แนะนำส่งไปแยกกับขุนพลนะครับเพราะระยะการเดินทาง ขุนพลเดินเร็วกว่าเยอะ เช่นถ้าหมู่บ้านติดกัน จะใช้เวลาไปกลับ 20 นาที 1 ชม. 3 รอบไปกลับ แต่พลหอกไปกลับ 36 นาทีชม.นึงได้ไม่ถึง 2 รอบ :d

บน