กำลังมองหาเผ่าที่ตรงใจครับ

• ผู้เริ่มกระทู้ princemoo
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ผม ออนทุกวัน เกือบ 24 ชั่วโมง
และพรึ่งเริ่มเล่นไหม่แต่ เข้าใจระบบหมดทุกอย่างแล้วทั้งทริก และวิธีการเล่น

หาเผ่า แข็งแกร่ง มี ทรัพย์ (หรือก็คือกระเป๋าหนัก) ไม่ชอบอุดมการ รักสงบ
เพราะนี่เป็นเกมสงคราม ต้องยึด+ทำลายเท่านั้น คุคุคุ

เผ่าแข็งแกร่งเผ่าไหนต้องการคนแบบผมก็เชิญผมได้เลยนะครับ รับรองมีประโยชน์ในภายภาคหน้าแน่นอน

เอาหละ กล่าวเปิดตัวจบละต่อไปก็
ผม princemoo
หมู่บ้าน Emperior-War
พิกัด 732/944
อยู่ K97

ป.ล. แล้วผมจะรอนะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

pongpond

Member
คะแนน react
0
ผม ออนทุกวัน เกือบ 24 ชั่วโมง
และพรึ่งเริ่มเล่นไหม่แต่ เข้าใจระบบหมดทุกอย่างแล้วทั้งทริก และวิธีการเล่น

หาเผ่า แข็งแกร่ง มี ทรัพย์ (หรือก็คือกระเป๋าหนัก) ไม่ชอบอุดมการ รักสงบ
เพราะนี่เป็นเกมสงคราม ต้องยึด+ทำลายเท่านั้น คุคุคุ

เผ่าแข็งแกร่งเผ่าไหนต้องการคนแบบผมก็เชิญผมได้เลยนะครับ รับรองมีประโยชน์ในภายภาคหน้าแน่นอน

เอาหละ กล่าวเปิดตัวจบละต่อไปก็
ผม princemoo
หมู่บ้าน Emperior-War
พิกัด 732/944
อยู่ K97

ป.ล. แล้วผมจะรอนะ

มาอยู่เผ่าSonic Boomสิครับ

บน