กำแพงครับ

DeletedUser

Guest
ในแบบจำลองการต่อสู้มันมีช่องกำแพงอยู่นะครับ ให้ใส่ระดับกำแพงหรือพลังป้องกันของกำแพงเข้าไปครับ

DeletedUser

Guest
ตรงช่อง ถ้าเกิด คุณ ใส่ %การป้องกัน ลงไป สงสัย พวกมา บุก คงแบกศพ กลับไม่ไหว เลยละ 107% 5555+

DeletedUser

Guest
กำแพงระดับ 107 ต้องใช้เครื่องกระทุ้งเป็นพันเครื่องล่ะมั้ง กว่าจะพังได้

DeletedUser

Guest
ดันไปใส่พลังป้องกันอ่าครับ ^^

1020 แนะ
มา10000ตาย10000ไม่เสียเลือดเนื้อ^^

DeletedUser

Guest
นั่นสิครับ

ผมลองใส่เล่นนะกำแพงระดับหมื่นทหารมาแสนตายเรียบ

555

แล้วค่าป้องกันพื้นฐานเช่นค่าป้องกันพื้นฐาน170มันคืออะไรเหรอครับ

DeletedUser

Guest
แล้วทำไมผมสร้างกำแพงแล้ว(ระดับ5) มันไม่โชว์บนแผนที่อ่ะครับ
แต่ของคนอื่นที่ระดับคะแนน 300 ขึ้นไป มันโชว์อ่ะ
หรือว่าถ้าผมทีคะแนน 300 มันค่อยโชว์ ถ้าเป็นอย่างนั้นอยากทราบเหตุผลด้วยว่าทำไม?
แล้วถ้ามันยังไม่โชว์บนแผนที่จะมีผลอะไรกับการป้องกันไหมครับ

DeletedUser

Guest
ถ้าคุณสังเกตนะครับ รูปภาพในแผนที่แต่ละเมืองไม่เกี่ยวกับกำแพงหรอกครับ
มันเป็นรูปภาพโดยรวมของเมือง คะแนน 300 เมืองก็จะเป็นรูปนี้ 3000 ก็จะเป็นอีกรูป ขึ้นไปอีกระดับก็อีกรูป จนเต็ม

DeletedUser

Guest
ถ้าคุณสังเกตนะครับ รูปภาพในแผนที่แต่ละเมืองไม่เกี่ยวกับกำแพงหรอกครับ
มันเป็นรูปภาพโดยรวมของเมือง คะแนน 300 เมืองก็จะเป็นรูปนี้ 3000 ก็จะเป็นอีกรูป ขึ้นไปอีกระดับก็อีกรูป จนเต็ม

รูปเมืองที่โชว์เปลี่ยนไปตามระดับคะแนนครับไม่เกี่ยวกับกำแพงแต่อย่างใด คะแนนที่ขึ้นคือ 300 - 1.000 - 3.000 - 8.500 ครับ :eek:

DeletedUser

Guest
ใช่ครับ

แต่ถ้ามันคะแนนป้องกัน1020จริงนินะ ไม่ต้องบุกกันเลย = =":d

บน