ขอข้อมูลเกี่ยวกับ เวิล 14 ทั้งหมดหน่อยครับ

worathep

คะแนน react
0
ขอข้อมูลเกี่ยวกับ เวิล 14 ทั้งหมดหน่อยครับ
ช่วยลงรายละเอียดเกี่ยวกับเวิลนี้ให้หน่อยได้มั้ยครับ อย่างเช่น
1.ในเวิลนี้มีระบบอะไรแบบไหน
2.การจบของเวิลนี้

ขอความกรุณาด้วยงับ พอดีหาแหล่งข้อมูลเกี่ยวกับ เวิล 14 ไม่เจอ

DeletedUser

Guest
ช่วยลงรายละเอียดเกี่ยวกับเวิลนี้ให้หน่อยได้มั้ยครับ อย่างเช่น
1.ในเวิลนี้มีระบบอะไรแบบไหน
2.การจบของเวิลนี้

ขอความกรุณาด้วยงับ พอดีหาแหล่งข้อมูลเกี่ยวกับ เวิล 14 ไม่เจอ
don't no อาจจะตีกันให้่ตายไปเลยก๊เปนได้

บน