ขอความสามารถของไอเทมขุนพลแต่ละอย่างด้วยครับ

DeletedUser

Guest
เวิลด์ 3

พอดีอยากทราบว่า ความสามารถมันเปลี่ยนแปลงมากน้อยแค่ไหน?

เพราะผมลองไปที่โปรแกรมจำลอง แล้วลองใช้ไอเทมคู่กับขุนพล รู้สึกมันแปลกๆ

ยังไงวานพี่ๆทีมงาน ช่วยนำมาโพสไว้ให้ดูหน่อยนะครับ

ว่าไอเทมขุนพล มีกี่อย่าง อะไรบ้าง ทำอะไรได้บ้าง เปลี่ยนแปลงจากเดิมมั้ย?

ปล.ที่ผมลองเป็นไอเทมกองไฟอะครับ รู้สึกว่ามันจะเปลี่ยนไป

(ถ้าพี่ทีมงานเคยโพสตอบเรื่องนี้แล้ว กรุณาบอกด้วยว่าอยู่หัวข้อไหน และขอโทษด้วยที่ถามซ้ำครับ)

DeletedUser

Guest
ไม่เชื่อลองไปใช้ โปรแกรมจำลองดูครับ

อยากทราบ ไอเทมกองไฟ มันใช้ได้แต่โจมตี ส่วนป้องกัน10เท่า ไม่มีแล้วหรอ

ปล.ผมลองในโปรแกรมจำลองแล้ว ขุนพล+กองไฟ+แมว ค่าป้องกันไม่เพิ่ม10เท่า

ผู้รู้ช่วยตอบทีนะครับ(ไอเทมขุนพลสำหรับเวิลด์3นะ)

DeletedUser

Guest
ดีแล้วครับจะได้ไม่เวอร์ 10 เท่าก็เกินไปสงสัยเขาตัดออกน่ะครับทางเซิฟต่างประเทศก็ตัดทิ้งเหมือนกัน

บน