ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

DeletedUser

Guest
อยากถามว่านอกจาก เวิล 1 แล้ว เวิลไหนหน้าเข้าไปเล่นบ้าง

* เราเคยเล่น เวิล 1 มาเมื่อ 2 ปีที่แลัว สมัยเกมส์เปิดเซิฟใหม่ๆเลย
ID: Muse เป็นดยุคเผ่า INTER ไม่รุว่ายังมีผู้เล่นเก่าๆใครที่ยังเหลืออยู่บ้าง ก็คงจะจำได้ แต่ถ้าผู้เล่นใหม่ๆ คงจะไม่รุจัก
ดีนะ ซัน ยังอยู่ iceblueeye ดยุค GPS เวิค1 ยังเล่นอยุ่ แต่ก็กลับเข้าไปเวิล 1 ไม่ได้แล้ว

อยากหาเวิลใหม่ที่สนุกๆ น่าเล่น สงครามมันส์ๆ มีเวิลไหนแนะนำหน่อยนะค่ะ 2-9 เลือกไม่ถูกเลย

ขอบคุณมากค่ะ ^^

DeletedUser

Guest
แนะนำเป็นเวิลด์ 9 ครับ มีระบบธงเข้ามาใหม่ ส่วนเวิลด์ที่ไม่แนะนำคือ 1,3,4 ครับ เพราะค่อนข้างอิ่มตัวใกล้จบแล้ว

DeletedUser

Guest
แนะนำเป็นเวิลด์ 9 ครับ มีระบบธงเข้ามาใหม่ ส่วนเวิลด์ที่ไม่แนะนำคือ 1,3,4 ครับ เพราะค่อนข้างอิ่มตัวใกล้จบแล้ว

ขอบคุณมากๆ ค่ะ คุณ โทนี่ * ตอนนี้ได้เข้าไปเวิล 9 แล้วค่ะ
อยากสอบถามเพิ่มเติมว่า.... เรื่อง ธง นี้ต้องใช้ พรีเมียม ซื้ออย่างเดียวใช่มั้ยค่ะ .... ถ้ามีธงจะมีข้อได้เปรียบที่กว่าใช่มั้ยค่ะ ??
แล้วที่เติมพรีเมียม หลังจาก 60 วันถึงจะสามารถ โอนให้เพื่อนๆ ได้ใช่มั้ยค่ะ ???

* ขอบคุณค่ะ

tripletour24

Member
คะแนน react
2
ขอบคุณมากๆ ค่ะ คุณ โทนี่ * ตอนนี้ได้เข้าไปเวิล 9 แล้วค่ะ
อยากสอบถามเพิ่มเติมว่า.... เรื่อง ธง นี้ต้องใช้ พรีเมียม ซื้ออย่างเดียวใช่มั้ยค่ะ .... ถ้ามีธงจะมีข้อได้เปรียบที่กว่าใช่มั้ยค่ะ ??
แล้วที่เติมพรีเมียม หลังจาก 60 วันถึงจะสามารถ โอนให้เพื่อนๆ ได้ใช่มั้ยค่ะ ???

* ขอบคุณค่ะ

ขออนุญาตตอบแทนทีมงานนะครับ

ธงไม่จำเป็นต้องใช้พรีเมี่ยมซื้อครับได้จากการทำเควส ก็ได้เหมือนกัน แต่จะได้ช้ากว่า กดพรีมันจะมีโอกาสได้ธงระดับสูงด้วยครับ

ข้อได้เปรียบของธงก็คงคล้าย ๆ ขุนพลหน่ะครับ แต่จะดีตรงที่ไอดีหนึ่งจะมีได้หลายธงมาก ปักได้ธงละบ้าน บ้านหลังนั้นก็จะได้คุณสมบัติของธงนั้นๆ ที่ปักไว้ครับ ถ้าปักไปในบ้านแล้วต้องรอ 24 ชั่วโมงมันถึงจะเปลี่ยนธงได้

พรีเมี่ยม ที่รอ 60 วัน เหมือนกับว่าเขาตั้งไว้กันเวลาคนเติมผ่านบัตรเครดิตพอเงินเข้าไปที่ไอดีแล้วโทรไปยกเลิกการจ่ายเงินทำให้บริษัทเขาเสียหายอะครับ

บน