ขอถามเกี่ยวกับ การสมัครบัญชีพรีเมียมครับ

Ron1

คะแนน react
0
ผมอยากจะถามว่า การจะสมัครบัญชีพรีเมียม ต้องทำยังไงครับ

เพราะผม ได้ทำการซื้อ คะแนนพรีเมียมเพื่อที่จะสร้างของให้ได้มากกว่า1 คิวงาน

แต่ ก็ยังไม่สามารถสร้างได้มากกว่่านั้นหลังจากที่ซื้อคะแนนไปแล้ว

หรือยังไม่สามารถอัพตราประจำตัวเองได้ เพราะมันบอกว่ายังไม่ได้มีบัญชพรีเมียมี

ช่วยชี้แจงตรงนี้หน่อยครับ ว่าต้องทำยังไง ถึงจะมีบัญชีพรีเมียมที่สมบูรณ์???

ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
เมื่อซื้อแล้ว ต้องเข้าไปเปิดใช้งานด้วยครับ คลิกไปที่ พรีเมี่ยม ด้านบนจากนั้นคลิกที่ ใช้คะแนน ตรงเมนูด้านซ้ายครับ จากนั้นก็เลือกเปิดใช้ตามวันที่ต้องการได้เลยครับ

บน