ขอทุกเผ่าร่วมมือกับ unpje

• ผู้เริ่มกระทู้ Darwhima
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
--------------------

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

nuaom201

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
555555555555555555555555555
ขอร่วมมือกำจัดด้วยนะคะ พวกนี้อันธพาลชะมัด

DeletedUser

Guest
ขอร่วมด้วยนะครับ หมั่นไส้มานานแล้วเผ่านี้ :d

DeletedUser

Guest
เอามันหั้ยตายครับพวก 7ลาว เอาหั้ยตายทั้งเผ่าแต่ถ้าไม่ตาย "จงระวังไว้หั้ยดี" 555+

DeletedUser

Guest
ที่คุณสามคนหมั่นไส้หมายถึงเผ่าเราใช่ไหม
:uheavy::uheavy::uheavy::uheavy::uheavy::uheavy::uheavy::uheavy::gold::gold::gold:

DeletedUser

Guest
เผ่าเราไม่ตายง่ายๆหรอก ใครจะยอม เราคมในฝัก
:uheavy::uheavy::uheavy::uheavy::uheavy::gold::gold::gold:

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

nuaom201

คะแนน react
0
ที่คุณสามคนหมั่นไส้หมายถึงเผ่าเราใช่ไหม
:uheavy::uheavy::uheavy::uheavy::uheavy::uheavy::uheavy::uheavy::gold::gold::gold:

ก้อตั้งกระทู้ไว้เรื่องไรอ่ะ
ก้อเรื่องนั้นแหละ

nuaom201

คะแนน react
0
ก็เรื่องตีพวกคุณนั้นแหละ กล้ายึดท่านb@y1931และghostza1932เหรอ

อ๋อ ความจิงอ่ะนะ ไม่อยากยึดหรอก แต่ทั้ง 2 ท่านเค้า ท้าไว้หน้าโปรไง

แล้วอยู่ใกล้ด้วยเลยจัดสะหน่อย

Jackspelo

คะแนน react
0
เผ่า ปากดี ขี้เหงา เอาแต่ใจนี่เอง 55+

DeletedUser

Guest
Stop ก่อนครับก่อนที่คุณ Tony เขาจะแบนข้อหาทำผิดกฏ

DeletedUser

Guest
เขาเลิกโพสต์ตั้งเป็นเดือนแล้ว เราจะร่วมมือกันแล้ว
กำลังรอปล่อยให้กระทู้มันตกไปอยู่ พวกคุณจะมาโพสต์ทำไม

บน