ขอประจาน

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
ผมขอประจานเผ่า MarNFE ทั้งๆที่ทำสนธิสันญาไม่รุกรานกัน แต่ยังโจมตีอีก:mad:หมู่บ้านผมไม่มีอะำไรให้คุณปล้นอีกแล้วครับ

DeletedUser

Guest
ผมขอประจานเผ่า marnfe ทั้งๆที่ทำสนธิสันญาไม่รุกรานกัน แต่ยังโจมตีอีก:mad:หมู่บ้านผมไม่มีอะำไรให้คุณปล้นอีกแล้วครับ

คุณลองถามหัวกิลคุณดูหรือยังว่า ที่คุณทำสันญากะเค้าอะ เค้าได้ทำกะคุณหรือป่าว เพราะถ้าเค้าไม่ได้ทำกะคุณมันก็จะไม่ขึ้นนะจ๊ะ ขึ้นแต่ของคุณฝ่ายเดียว

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน