ขอประณามเผ่าต่อไปนี้

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

UPNewLife

คะแนน react
0
เผ่า nos และ เผ่า kz ที่กระทำการ รุกราน เผ่าที่เป็น พันธมิตร และ สนธิสัญญาไม่รุกรานต่อกัน โดยไม่บอกล้วงหน้า ถึงเหตุผลที่โจมตี และไม่มีการเจรจา หรือ ส่งสาร เตือน แต่อย่าง ใด ขอประณามเผ่า นี้ ว่า ไร้ซึ้ง คุณธรรม เป็นเผ่า ที่ ป่าเถือน และ ไม่เคารพ ผู้อื่นเลย

first24053

Member
คะแนน react
0
หน้านี้แสดงความสัมพันธ์ระหว่างเผ่าของคุณกับเผ่าอื่น ความสัมพันธ์เหล่านี้ ไม่มีผลผูกพันต่อเกม เว้นแต่ว่าบนแผนที่จะมีการแสดงสีของหมู่บ้าน สถานะความสัมพันธ์นี้จะแสดงให้เฉพาะสมาชิกเผ่าเห็น และสามารถเปลี่ยนแปลงได้โดยผู้มีสิทธิ์ทางการทูตของเผ่าเท่านั้น

อันนี้เอามาจากหน้าการทูตของแต่ละเผ่างับ อ่านดูเอาเอง :mad:

DeletedUser

Guest
ตามปกตีของเกมสงครามแหละครับ หากเผ่าคุณไม่มีการแอคทีฟ ให้เหมาะสมกับการเป็นพันธมิตร ก็สลัดทิ้งแล้วก็ตี
ส่วน Nap เป็นแค่สัญญาใจเฉยๆ หากวันนึง Nap ล่วงล้ำเกินไปเพราะคิดว่าอยู่ในสัญญา ก็โดนหวดได้เหมือนกัน

DeletedUser

Guest
เผ่า nos และ เผ่า kz ที่กระทำการ รุกราน เผ่าที่เป็น พันธมิตร และ สนธิสัญญาไม่รุกรานต่อกัน โดยไม่บอกล้วงหน้า ถึงเหตุผลที่โจมตี และไม่มีการเจรจา หรือ ส่งสาร เตือน แต่อย่าง ใด ขอประณามเผ่า นี้ ว่า ไร้ซึ้ง คุณธรรม เป็นเผ่า ที่ ป่าเถือน และ ไม่เคารพ ผู้อื่นเลย

สวัสดีครับ

ผมเป็นหัวหน้าเผ่าnosและสาขาพี่น้อง อยากจะขอกล่าวสักนิดนะครับว่า

ทางเราไม่เคยมีนโยบายให้สมาชิกในเผ่าไปตีเผ่าพันธมิตรหรือสนธิสัญญาไม่รุกรานต่อกันครับ เพราะทางผมได้กำชับกับสมาชิกในเผ่าโดยตลอด ยกเว้นแต่ทางพันธมิตรหรือเผ่าในสนธิสัญญาnap ได้ละเมิดข้อตกลงกับทางเรา หรือมีสมาชิกของเผ่าพันธมิตรหรือเผ่าในสนธิสัญญาnap ได้มาก่อกวนหรือมีพฤตกรรมที่จะสร้างปัญหา ที่ทำให้เผ่ามีปัญหาต่อกัน ทางเราจึงต้องหาทางป้องกันก่อนที่จะเป็นปัญหาในระยะยาวครับ

ทางผมจึงขอชี้แจงและอธิบายให้เพื่อนๆในเกมส์ได้รับทราบและเข้าใจมา ณ.โอกาสนี้ครับ

DeletedUser

Guest
ขอปิดกระทู้นะครับ ยังไงจะต่อกันยังไง รบกวนโพสต์ให้ถูกหมวดครับ ในแต่ละเวิลด์มีฟอรัมการเมืองให้อยู่แล้วครับ

ขอบคุณครับ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน