ขอประนามคนเผ่า L.Sara 1200+ ตี 300+

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
ผมขอประนามคนเผ่า L.Sara ชื่อ
http://th2.tribalwars.asia/public_report/aa67a77b263f4abe7a14446070c939a3
ผู้เล่น levy
levy
คะแนน: 1.213
อันดับ: 5150
ศัตรูที่ถูกทำลาย: 297 (12723.)
เผ่า: L.Sara
» เขียนข้อความ
» เชิญเข้าร่วมเผ่า

หมู่บ้าน พิกัด คะแนน
~~ Fairy Tail ~~ 282|328 1.213
นี่ไม่ใช่การปล้น ตือการทำลายล้างเผื่อไม่ให้เกิด ในโลกแห่งเวิล2 ผมแจ้งไที่หัวหน้าเผ่าๆไม่สนใจ นี่คือภาพที่โจมจีที่ผ่านมา และบัดนี้ เวลาเที่ยงคืนนี้เขาก็ได้ส่งมาบุกอีกครั้ง ผมอยากถามว่าที่เขาทำนี่มันถูกต้องไหม สมควรไหม จิตใจเขาเป็นยักษ์เป็นมาร มาสิงหรือไง พิ้นฐานชีวิตของเขาเติบโตมาจากไร มีใครเสี้ยมสอนมา แค่เกมส์ไมถึงเอากันขนาดนี้ ถ้าแต้มหรือความสามารถพอกันผมไม่ว่าเลย นี่ห่างกันไป 3-4 เท่าตัว ผมว่าคนๆนี้ไร้ศีลธรรม ตัวเป็นคน จิตใจนั้นเหมือนอสุระกายที่หิวโหวย ไม่มีปัญญาตีระดับเท่าตัว มาตีผมชึ่งพึ่งจะเล่นได้ไม่กี่วัน นี่คือจุดเสียของเกมส์ๆขาดความสมดุล ปลาใหญ่กินปลาเล็ก ฉนั้นปลาน้อยต้องจากจร คนก็เริ่มหายคงเพราะแนวนี้ละครับ เขาไม่ได้เล่นเพื่อความบรรเทิง

DeletedUser

Guest
หน้าเห็นใจครับ

เกียจที่สุดไอ้พวกชอกทำลายล้าง จิงแล้วหน้าจะเจรจากันได้ ก่อนจะทำลายใคร:cool:เพราะนี่คือเกมส์สรงครามแบบใช้สมองไม่ไช่สรงครามแบบบ้าคลั่ง

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
เกมส์ครับเกมส์ อย่าเครียดสิครับ มันเกมส์สงคราม

เขาตีมา เราก็อัพที่ซ่อนของลับ 10 เเล้วก็ออัพเเต่กำเเพง กับ สร้างเเต่ทหาร

เขามาตีเราก็เอาทรัพยากรหลบ หรือใช้ให้หมด พอตีมาก็ไม่ได้อะไรกลับไป ทหารก็ตายอีก

เเล้วที่เหลือก็วัดที่ความอดทนครับ ใครอดทนกว่า ก็อยู่รอด

ใจสู้หน่อยครับ ประนามเขาไปก็ไม่ได้อะไรดีขึ้นมาหรอกครับ

boatnaza

Member
คะแนน react
0
ผมก็เคยตีคนแบบไม่ให้เกิด

มีปัญหาคุยกันก็ไม่ฟัง

ก็เลยต้องตีไม่งั้นมันจะกลายเป็นหอกข้างแคร่น่ะ

มันไม่ดีหลอกแต่จำเป็น

DeletedUser

Guest
ผมเข้าใจว่าเกมส์ ต้องโทษระบบป้องกันปลาใหญ่กินปลาเล็กละ ตัวเกมส์ไม่ทำมา คนเล่นทีหลังก็ต้องเลิกลาไป คนเลยหายไปหมด อย่างมากก็ต้องเลิกเล่นละครับ

DeletedUser

Guest
เกมส์นี้เป็นเเบบนี้มาเเต่ไหนเเต่ไรเเล้วอ่ะครับ

เราเเค่เอาของฝรั่งเขามาเล่นในไทย

ฝรั่งเขาก็เล่นกันมานานเนเเล้วอ่ะครับ

จริงๆเเล้วรอเปิดเวิลใหม่ค่อยไปเล่นก็ได้ครับ

เเต่ผมว่าเวิล 2 ก็เพิ่งเปิดมาไม่นาน

หรือว่าเล่นเเต่ไม่ค่อยเข้าเล่นเลยสู้เขาไม่ได้ก็เลยมาโทษระบบเกมส์เเบบนี้อ่าครับ?

เกมส์เขาทำมาให้เล่นฟรีๆ เเถมไม่มี พวก Item Shop เหมือยเกมส์ออนไลน์พลังเงินทั่วไปด้วย

จะมีก็เเค่เติมะรีเมี่ยมเพื่ออำนวยความสะดวก สนับสนุนเวปเกมส์ ใครจะเติมหรือไม่เติมก็ไม่ได้บังคับ

ผมว่าเกมส์ดีๆเเบบนี้หายากนะครับ การที่คุณมากล่าวเเบบนี้ เหมือนเเพ้เเล้วพาลอ่ะ:mad:

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน