ขอประนาม ไพเร็ต หน่อยเหอะ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

kidtibode

Member
คะแนน react
0
เนื่องจากตอนนี้เรามีภารกิจใหญ่ซึ่งไพเร็ตก็ต้องสงบศึกช่วงคราวกับ -gps- แต่ทางไพเร็ตกลับเอากำลังมาตีเผ่า all ที่เป็นเผ่าเล็กๆแทน พวกท่านคิดอารายอยู่ กลัวเผ่า all จะยึดครองไพเร็ตหรือไง สงบศึกก็แค่สงบแต่เผ่าใหญ่ๆ แต่เผ่าเล็กกลับไม่ขอสงบศึก ผมว่า อย่าเอากองกำลังมาเสียฟรีๆดีกว่ามั๊ย ความจิงไม่อยากจะประนามนะ แต่คิดได้ไงสงบศึกเผ่าใหญ่แล้วตีเผ่าเล็ก

DeletedUser

Guest
ทำไงได้ละครับ
สงครามนะครับ คนอ่อนแอกว่าย่อมเป็นเหยื่อของคนแข็งแรงกว่า
นี่ก็เป็น 1 ในเทคนิคทางการทหาร หยุดเมื่อไม่เห็นทางชนะ สู้เมื่อเห็นทางชนะ
ทางไพเรทรู้ดีว่าสู้กับ gps ไปถึงจะชนะก็คงสูญเสียไปมากและใช้เวลายาวนาน
แต่ถ้าสู้กับ all มันยังมีโอกาสชนะ แล้วใช้ พื้นที่แถว all เป็นฐานที่มั่นในการรบกับ gps ในอนาคต
ส่วนคุณจะทำยังไงก็เรื่องของคุณ เพราะคนชนะเป็นคนตัดสิน คนอ่อนแอก็เป็นเหยื่อไป!!

ทำไงได้ละน๊า อยากอยู่รอดต่อไปต้องขึ้นกับผู้นำว่าจะนำเผ่าได้แค่ไหน ^^

kidtibode

Member
คะแนน react
0
มันก็เรื่องจิง แต่ที่ผมมาพูดในฟอรั่มนี้เพราะ เผ่าคุณและผมจะทำภารกิจใหญ่ร่วมกันอยุ่แล้ว แต่ก็ดี ถ้าพลาดพลั้งจะได้ไม่เป้นที่คอรหา

DeletedUser

Guest
อารายเนี่ย
คนตั้งมู้เห็นทัพผมเคลื่อนไปหาแค่8-9ทัพก็โวยวายซ่ะแล้ว
Pirate จะรบกับใคร จะดีกับใครมันผิดตรงไหนหรอ
เอาเวลามานั่งมั่วในฟอรั่มแบบนี้ไปดูแลเมืองตัวเองเหอะ ระวังดีๆ ^^

ปล.ระวังข้อหาหมิ่นประมาทบ้างก้ดีน่ะ
ปล2.ธนูกับหอกที่ส่งมาตีม่ะคืนมันยิงทหารผมเจ็บนาาาาาาาาาา :D :D

DeletedUser

Guest
*0* โหดกันจริงๆพวกนี้

เป็นศัตรูกันในเกมส์ก็พอล่ะมั๊งนอกฟอรั่มมาฮาๆกันดีกว่านะ 555

kidtibode

Member
คะแนน react
0
อ๋อ อันนั้นผมเอาไปตายเฉยๆ พอดี อัฟผิดน่ะเลยมะรุ้จะทำไงให้มันตายเลยส่งไปเล่นๆ

kidtibode

Member
คะแนน react
0
อีกอย่าง ผมไม่ได้กังวลนะ อืม ส่ทัพหลอกทัพจิง ผมดูเป็นน่ะ เพราะผมใดน190+ ยังกันได้ทุกเมืองเลย นี่แค่ 22 ทัพ จะไปกลัวไรอีกละ จิงป่าว ^^

DeletedUser

Guest
ขอให้คิดถูกตามนั้นก้แล้วกัน ^^

ส่วนกระทู้นี้มันไม่เหมาะสมน่ะจ๊ะๆ
ควรหรือไม่ควรทำน่าจะคิดให้ดีก่อนน่ะ

ปล.พูดหมิ่นประมาทคนอื่นมันเลวววว

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน