ขอระบาย....โดนตีแบบกะไม่ให้เกิด

DeletedUser

Guest
ไม่ได้หรอกครับ นอกจากมีคนมาแลกเปลี่ยนสินค้าของคุณในตลาด

ผมก็เอาเข้าไปเก็บในนั้นอะต่อลองไว้สูงๆจะได้ไม่มีใครเอา พอจะใช้ก็เอาออกมา คิๆ

busbus069

คะแนน react
0
เหมือนผมเลยวันนึงโดน3-4รอบเนื่ออุตส่าห์สร้างกำแผงไว้แต่โดนมันยำ
โอ้โฮ้กำแผงผังหมดเลยต้องมาสร้างใหม่
ฮือ..ฮือ..ฮือ..*^*
ถ้าปิดยอดวันนี้ก็โดนตีไปนิดเดียวไม่เหมือนวันที่แล้วโดนตีไป5ครั้ง
เจ็บใจจริงจริง

DeletedUser

Guest
สุ้ตายไปเลยค่ะอย่ายอมไปตีให้เเหลกเลยคะไม่ต้องตั้งรับมากก็ได้สู้ให้ใจขาดไปเลย

man31522

คะแนน react
0
เหมือนกันเลยราก็โดนแอะๆ วันนี้โดนไป10แนะ ไม่ได้ตีกลับด้วยน่ะไม่เคยตีใคร
ก็เล่นไปเลื่อยๆแล่ะ

บน