ขออุทธรณ์

การแลกเปลี่ยนความเห็นใน 'เวิลด์ 2' เริ่มโดย tonelnw03, 16. เมษา 2011.

แชร์หน้านี้

สถานะกระทู้:
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
  1. tonelnw03

tonelnw03 Guest

เนื่องจาก ID ผมเเล้วเพื่อนเกิดการเหมือนกัน ..
    tonelnw03
    tonelnw04
    พาสเวอร์ก็ไม่ได้เปลี่ยนเพราะหาที่เปลี่ยนไม่เจอ
    เเล้วเพื่อนผมไม่ได้ออนเป็นเวลา 2-3 วันมันเลยฝาก บันชีไว้ที่ผม

ผมก็รับบันชีนั้นมา เพื่อจะได้ดูเเลให้มัน
    เเต่พอเช้าของอีกวันผมกลับโดนเเบน บันชีของผมช่วยกรุนาตรวจสอบด้วยคับ
    พอดี งง นิดหน่อยเวลาโดนเเบนเเบบไร้สาเหตุเช่นนี้ ..

ขอบพระคุนอย่างสูง
    tonelnw03

2. ผมแนะนำให้ไปยื่นอุธรณ์ที่ระบบสนับสนุนผู้เล่นนะครับ (อยู่หน้าเว็บก่อนเข้าเกมส์ครับ)

3. jayjay2525

jayjay2525 Guest

ในฟอรัมนี้ไม่สามารถขออุทธรณ์ได้นะครับ

ให้อุทธรณ์ผ่านระบบช่วยเหลือนะครับ เมื่อเข้าระบบเกมจะมีให้กด "อุทธรณ์" ครับ

4. tonelnw03

tonelnw03 Guest

ยืนเรื่องไปเเลว้คับไม่มันไม่ีไรดีขึ้นมาเลย เซงมากมาย

5. GuPelE0001

GuPelE0001 Guest

ติด ตาม ตอน ต่อ ไต ** เอ้ย ไป

สถานะกระทู้:
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า