ขออุทธรณ์

• ผู้เริ่มกระทู้ tonelnw03
  • เริ่มวันที่
สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
เนื่องจาก ID ผมเเล้วเพื่อนเกิดการเหมือนกัน ..
tonelnw03
tonelnw04
พาสเวอร์ก็ไม่ได้เปลี่ยนเพราะหาที่เปลี่ยนไม่เจอ
เเล้วเพื่อนผมไม่ได้ออนเป็นเวลา 2-3 วันมันเลยฝาก บันชีไว้ที่ผม

ผมก็รับบันชีนั้นมา เพื่อจะได้ดูเเลให้มัน
เเต่พอเช้าของอีกวันผมกลับโดนเเบน บันชีของผมช่วยกรุนาตรวจสอบด้วยคับ
พอดี งง นิดหน่อยเวลาโดนเเบนเเบบไร้สาเหตุเช่นนี้ ..

ขอบพระคุนอย่างสูง
tonelnw03

DeletedUser

Guest
ผมแนะนำให้ไปยื่นอุธรณ์ที่ระบบสนับสนุนผู้เล่นนะครับ (อยู่หน้าเว็บก่อนเข้าเกมส์ครับ)

DeletedUser

Guest
ในฟอรัมนี้ไม่สามารถขออุทธรณ์ได้นะครับ

ให้อุทธรณ์ผ่านระบบช่วยเหลือนะครับ เมื่อเข้าระบบเกมจะมีให้กด "อุทธรณ์" ครับ

DeletedUser

Guest
ยืนเรื่องไปเเลว้คับไม่มันไม่ีไรดีขึ้นมาเลย เซงมากมาย

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน