ขอเปิดละกัน

DeletedUser

Guest
ถามหน่อย พอเราลงทะเบียนล่วงหน้าแล้ว แล้วมันจะเริมเกมให้เราเลยหรอ แบบนี้เราไม่ต้องเข้าไปเปิด มันก็สร้างบ้านให้แล้ว

DeletedUser

Guest
ยังครับ มันจะสร้างหมู่บ้านให้ก่อนเวิลด์จะเปิดประมาณ 10-20 นาทีเท่านั้นครับ จุดประสงค์คือเพื่อให้คุณเกิดกับเพื่อนๆ ที่ต้องการได้
หากไม่ต้องการสมัครหลังเวิลด์เปิดได้แบบเดิมตามปกติครับ

DeletedUser

Guest
ผมยังลงทะเบียนไม่ได้เลย

ผมยังลงทะเบียนไม่ได้เลยครับ เขาต้องทำอย่างไรบ้าง
เข้าไปตรงไหน ผู้รู้ช่วยตอบที่ครับ งงเวิลด์ใหม่เข้ายาก

DeletedUser

Guest
ก้เข้าไปในบัญชีก่อนแล้วจะขึ้นมาว่า ลงทเบียนเวล7ก่อนก้คริกเข้าไปแค่เนี่ยก้ลงแล้วครับ

DeletedUser

Guest
เอ่ผมอยากทราบว่าถ้าเกิดดโดยอัตโนมัตินี่จะไปทางkกลางๆๆใช่ใหมครับเช่น55 45 อะไรเงี่ยหรอ

DeletedUser

Guest
อ่าๆๆๆอยากเล่น

อยากเล่นไหวๆจังเลย:ulight::rolleyes:

บน