ขอเสนอครับ

spectre

คะแนน react
0
ผมขอเสนอให้มีการคุ้มครองพิเศษในช่วงวันหยุดยาวครับ เช่นวันปีใหม่ สงกรานต์... โดยให้ในวันดังกล่าวมีการคุ้มครองพิเศษ
คุ้มครองครองไม่ให้มีการโจมตีระหว่างผู้เล่นทั้งหมดแต่ยังสั่งปล้นได้ตามปกติ หรือ โจมตีกันได้ตามปกติแต่มีโบนัสของฝ่ายป้องกันเหมือนเวลาหลังเที่ยงคืนตลอดช่วงวันหยุดยาว โดยจะให้คุ้มครองทั้ง W หรือ เข้าไปลงทะเบียนเพื่อรับการคุ้มครองเป็นรายบุคคลก็ได้ ใครไม่ลงทะเบียนก็ยังสั่งโจมตีหรือถูกโจมตีจากผู้เล่นอื่นที่ไม่ขอรับการคุ้มครองได้เช่นกัน
เป็นข้อเสนอแนะนะครับอยากให้ช่วงวันหยุดไปสังสรรค์หรืออยู่กับครอบครัวกันบ้าง :p

DeletedUser

Guest
เรียนคุณ spectre,
ระบบดังกล่าวที่จริงมีครับ แค่เรายังไ่ม่มีโอกาสได้เปิดใช้ครับ ยังไงรอสงกรานต์ หรือปีใหม่นะครับ :p (ต่างประเทศมีปิดไม่ให้พวกวันคริสตมาส)

spectre

คะแนน react
0
ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ วันปีใหม่ คำสั่งโจมตีเปลี่ยนเป็น เยี่ยมเยียน คงได้สนิทกันมากขึ้น :d

DeletedUser

Guest
555 ทหารที่ส่งไปตีกลายเป็นทหารเรนเขาหมดแบบนี้คงจะดีเหมือนกัน สงกรานต์ปีหน้าจะได้พักจีบสาวมั่ง เล่นแต่เกมส์เฝ้าแต่คอมกลัวโดนตี

DeletedUser

Guest
ผมขอเสนอให้มีรางวัลประจำเผ่าบ้างหน่อย เป็นการอวดรางวัลว่าเผ่าไหนได้รางวัลมกกว่ากัน รางวัลผู้เล่นมันจำเป็นตรงไหนเนี่ย

บน