ขอเสนอแนะ

spectre

คะแนน react
0
ผมจะขอเสนอ การเข้าร่วมเวิล์ดหน่อยครับ
1 ให้มีระยะเวลาเข้าร่วมเวิล์ดสัก 12 เดือน หลังจากวันที่เปิดเวิล์ด เมื่อเกินเวลามาแล้วไม่สามารถเข้าร่วมได้อีก เพื่อให้ผู้เล่นเก่าๆได้เล่นกันจนจบเวิล์ดโดยครองเมืองทั้งหมดในเวิล์ดด้วยเผ่าเดียว หรือเผ่านั้นครองความเป็นที่หนึ่งได้ติดต่อกันสัก 180 วันก็ชนะไปเลยหรือ
2 ตัดสินที่คะแนนเผ่าไปเลยเมื่อครบ 24 เดือน ในเดือนที่ 24 เผ่าไหนคะแนนมากสุดก็ชนะไป
*เสนอแนะเท่านั้นนะครับอยากให้ลองพิจรณาดู

DeletedUser

Guest
ผมว่าคะแนนเอามาเปรียบเทียบไม่ได้หรอกนะครับ เพราะถ้ามีคะแนนมากแต่ทหารน้อยมันก็ไร้ประโยชน์ครับ ผมว่าจบแบบนี้ดีแล้วครับ คุณต้องลองไปดูเซิฟฝรั่งครับว่าเขาทำไงกันถึงจบกันไปเป็น10ๆเซิฟแล้ว

บน