ขอเสนอ เรื่องลบฟอรั่ม

• ผู้เริ่มกระทู้ renatanaka3
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
พอมีการตอบรับ เผ่าอื่นๆเข้าฟอรั่ม มักจะเกิดปัญหาเรื่องมีพวก เกรียน ลบฟอรั่มอยู่เรื่องเลย ไม่ว่าจะทั้ง สปาย สนุก

ผมจึงขอให้gmช่วยแก้ไขให้ ผู้ที่มีอำนาจลบฟอรั่มได้แค่ เผ่าที่เป็นเจ้าของฟอรั่มที่ชวนไปตอบรับเท่านั้น

หรือถ้าไม่ได้ผก็ขอให้ รู้ตัวคนลบก็ได้ครับ[อาจจะบอกในภาพรวมเผ่าก็ได้]ผมเบื่อพวกลบฟอรั่มล่ะฟอรั่มฝ่ายใต้เวิลด์ 4 ลบเก่งจริง

DeletedUser

Guest
ผมก็อยากให้มีนะครับ เพราะผมเสียวมันลบสิ่งที่ผมเขียนมานาน

บน