ขอโทษเหอ ขอระบายหน่อยนะครับ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
ผมเป็นคนหนึ่งซึ้งมากเลยครับกับเกมนี้ หลังพึ่งเริ่มเล่นอุส่านั่งเล่นตั้งตายใน7วันแต่สุดท้ายก็เกิดยากส์ครับ เพราะเผ่าข้างๆสองเผ่ารุมโซ้วกันน่าดูก็กลายเป็นแค่แหล่งเกบเวลกับฟาร์มของเค้าอะครับ ผมอยากให้การคุ้มครองผู้เล่นมันนานกว่านี้นะครับ เพราะคนเล่นใหม่ถ้าเจอแบบผมก็ไม่มีใครเล่นหรอกครับ ไม่เหมือนเซิฟอินเตอร์ครับ เค้าจะไม่ตีผู้เล่นที่เกิดใหม่จะให้ได้พอเกิดขึ้นมามั้ง ไม่ใช้ว่าคะแนน3000แล้วยังมาตีแต้ม1500เพื่อฟาร์มนี่ก็ไม่ไหวฮะ

ถ้าจะให้เล่นก็คงต้องรอเซิฟ3ล้ะมั้ง

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน