ขอให้มีระบบผลิตเหรียญอัตโนมัติ

thadaga

คะแนน react
0
ขอให้มีระบบผลิตเหรียญ/ทหารอัตโนมัติ
มีบ้าน 100 หลัง ผมนั่งปั้มเหรียญ วันเดียวก็ปาไป 2 ชั่วโมงแล้วครับ
สมมติคนที่ไปเล่นเน็ตที่ร้านเกมส์ไปนั่งปั้มเหรียญเฉยๆ ก็หมดเวลาแล้ว เหอๆๆๆ

DeletedUser

Guest
ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นครับ ผมจะส่งต่อให้ผู้พัฒนาเกมส์ต่อไป

DeletedUser

Guest
เป็นแนวคิดที่ดีมากครับแจ๋วเลยบ้านไหนเราอัพระดับสถานที่หมดแล้วและสร้างทหารเต็มแล้วเปิดโหมดอัพเหรียญของบ้านนั้นๆ เท่ห์มาก !!!

แต่ผมขอแนะนำให้คนตั้งกระทู้หนึ่งอย่างละกันครับ ปัจจุบันระบบพรีเมี่ยม เรามีให้กดเหรียญทีละหลายๆบ้าน และบ้านละหลายๆเหรียญพร้อมๆกันครับ ^^ ไม่ต้องวันละ 2ชั่วโมงเลยครับ กดวันละ 10 วิ เสร็จ ฟันธ!!!!

DeletedUser

Guest
ถ้าอัพอัตโนมัตระวังจะไม่มีแร่มาสร้างทหารตอนทหารโดนตีหรือตายมันจะลำบากนะครับ พรีเมี่ยมมันมีวิธีอัพพร้อมกัน และยังมีวิธีตั้งค่าให้อัพได้ตามที่เรากำหนดได้ด้วยนะครับ ว่าจะอัพกี่เหรียญพแเพื่อเก็บแร่ไว้ใช้ยามจำเป็นด้วยครับ:):)

บน