ขุนพลของท่านชื่ออะไรกันบ้าง?

DeletedUser

Guest
ของผมมีขุนพลหลายตัวแล้ว ไม่ใช่ตายเพราะโดนตีนะ แต่ตายเพราะไม่เจียมไปตีเขา

เมื่อก่อนชื่อจะอิง Star Wars เช่น Darth Sedious, Anakin, Darth Vador ฯลฯ
หลังๆ จะเอาพวกอาณาจักรโรมัน ที่จำได้นี่ Theodor Justinian

ที่ตั้งแบบต๊องๆ เลยก็ "มีลูกกวนตัว มีผัวกวนใจ"

แต่ปัจจุบันใช้ Fernado Torres เพราะเพิ่งได้กระบองมา ตอนนี้คงกระทุ้งแหลกไปเป็นเดือนจนกว่าจะจบบอลโลก

DeletedUser

Guest
หมีคอมมานโด ครับ แต่ก่อนชื่อว่า หมีชนต้นไม้ :)

teeraspt

คะแนน react
0
T-T

แงโดนโจมตีอะอีกฝ่ายpointตั้ง4000กว่าอะเราแค่1000เองอะ

DeletedUser

Guest
ขุนพลผม ตอนนี้ชื่อขุนโจร (อย่าง นี้ๆๆก็มีด้วยคร๊าบบบบบบ:d:d:d)

darkul

Member
คะแนน react
0
ปัจจุบันตอนี้ก็ เฟเรนซ์ ปุสกาส ครับ กำลังรอให้เขาตายอยู่จะดันเด็กขึ้นสะที ตายยากเหลือเกิน

darkul

Member
คะแนน react
0
คนชื่อ bankนี้มันเยอะจิง แล้วชอบตั้งไอดีว่า bank นำหน้าด้วยนะ......ชื่อโหลอะ

ldavoll

Member
คะแนน react
0
คิดถึงคุณ goodknife จัง
ไม่ได้เจอตั้ง นาน น๊าน นาน
สบายดีป่ะครับ

บน