ขุนพลถือ "ไอเทม" ไหน เจ๋งที่สุด

• ผู้เริ่มกระทู้ alone-m
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ขอถามเรื่องอาวุธหน่อยครับ

ขอถามว่าอาวุธที่ติดให้ขุนพลไปนะ มันจะช่วยเพิ่มให้ประชากรที่อยู่ในเมืองทุกตัวเลย หรือว่าเพอ่มแค่เพียงประชากรที่เกิดจากเมืองนั้นครับ

และถ้าส่งขุนพลไปเรนเมืองเพื่อน อาวุขุนพลเราธมันจะช่วยเพิ่มค่าให้ประชากรของเพื่อนที่อยู่ในเมืองอยู่แล้วไหมครับ

ใครรู้ช่วยตอบทีครับ เอาแบบชัวร์ๆเลยนะครับ

DeletedUser

Guest
ผมว่ามันอยู่ที่คนใช้

ในความคิดผมนะคับ ผมว่ามันอยู่ที่ทหารในเมืองนั้นๆคับว่าอะไรเยอะ เช่นถ้าทั้งเมืองมี ขวาน 7000 ม้าเบา3000 ม้าหนัก 100 แต่ให้ขุนพลถือกองไฟเงี้ย มันไม่มีประโยชน์อะไร คับ ถ้าขุนพลถือขวานหรือ อาวุธของทหารม้าจะเหมาะว่าคับ

gu tae

Member
คะแนน react
0
เครื่องบินเจ็ตโหดสุดใครก็สู้ไม่ได้ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

สําหรับคําคิดเห็น

picture.php

บน