ขุนพล ไม่กลับเมือง

teeteeteetee

คะแนน react
0
คือว่า ผม ส่งทหารไปโจมตีหมู่บ้าน แถวๆ เมือง แล้วส่งขุนพล ไปเป็น กำลังสนับสนุน แต่ ขุนพลดันไปอยู่ เมือง ที่ผมตี ซะงัน ทำไงดี คับ ผู้ รู้ตอบที่
ขุนพล มัน ทรยศ :confused:

DeletedUser

Guest
กำลังสนับสนุน จะทำให้ทหารไปอยู่ป้องกันเมืองยังไงละครับ มันจึงอยู่ที่เมืองนั้นตามคำสั่งเรา

teeteeteetee

คะแนน react
0
กำลังสนับสนุน จะทำให้ทหารไปอยู่ป้องกันเมืองยังไงละครับ มันจึงอยู่ที่เมืองนั้นตามคำสั่งเรา

แล้วทำไง ให้ กลับมา คับ บอกน่อย จะจับตัดหัว อิอิอิ

elderq

Member
คะแนน react
0
ไปที่จุดรัดมพลครับ จะมีถอนกำลังกลับอยู่อ่ะครับ

บน