ขุน:ลด:ตลาด

• ผู้เริ่มกระทู้ ชายปริศนา
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ผมว่าเวิล7มันเริ่มไม่สนุกเเล้วสิ มีการใช้ตังใช้เงินมาเกี่ยวข้อง ซึ้งทำให้เกมมันดูเล่นง่ายมาก ทำให้ความสนุกในเกมเริ่มถอยลดไปเรื่อยๆ ผมอยากจะให้เอาระบบ การซื้อขุนนาง การลดเวลาออก การใช้ตลาดในการเเลกเปลี่ยนเพื่มทรัพยกรออก ผมอยากจะให้ลบเวิลนี้ออก เเล้วคืนพร�เมียมให้กับคนที่ใช้คะเเนไป เเล้วเริ่มเวิลใหม่โดย ที่ไม่มีก��รใช้คะเเนนพรีเมียม มีก็น่าจะมีเเบบพรีเมียมีที่เพิ่มความสะดวกในเกมครับผม ^^

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
เห็นด้วยครับ โดยส่วนตัวแล้วคิดว่าเป็นเวิลเถื่อนครับ ไม่ใช่เวิลจริงไปแล้ว ไม่อยากให้มีนะระบบนี้แต่ถ้ามีก็เปิดไปซัก1-2 เดือนก็ยังได้ ยังพอได้อยู่นี่มาถึงมีเลย เกินไปครับgm

DeletedUser

Guest
เปิดเวิล8 มีแต่ใช้พรีเมี่ยมรายเดือนอย่างเดียว เวิล7ปล่อยไปเลื่อยๆ

วิธีนี้ง่ายสุดสบายสุด

annultraman

คะแนน react
0
gเกมนี่ แรกๆคนเล่นเวิลด์ ละ 3 หมื่นอัพ แต่ตอนนี้ เวิลด์นึงไม่ถึงหมื่นเลย

DeletedUser

Guest
gเกมนี่ แรกๆคนเล่นเวิลด์ ละ 3 หมื่นอัพ แต่ตอนนี้ เวิลด์นึงไม่ถึงหมื่นเลย

ช่วงแรกๆคนเล่นมันต้องเยอะอยู่อยู่ แต่พอโดนตีแตกไป ก็เลิกไปเหลือแต่คนที่เก่งๆ

DeletedUser

Guest
มีหลายคยเลิกเพราะเบื่อพลีเมี่ยมด้วยนะครับ(ลงอรื้อคนในฟอรัมต่างๆดูสิครับ)

บน