ขุลพล

topmaster

คะแนน react
0
อยากทราบวิธีสร้างขุลพลแบบละเอียดอะครับ

แล้วจำเป็นไหมที่ต้องมีทหาร ก่อนถึงจาสร้างขุลพลได้

ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
เริ่มเกมส์มาสร้างอนุสวรีย์ได้เลยครับ สร้างเสร็จสร้างขุนพลในอนุสวรีย์ใช้เวลา 6 ชม.ออกปล้นหมู่บ้านโบัสได้เลย ถ้าเกิดติดเมืองโบนัส ใช้เวลาปล้นไปกลับ 20 นาที ถ้าแอททีฟ 1 ชม.ได้ 3 รอบๆละ 100หน่วย ก็ 300 หน่วย ปั้มเรื่อยๆครับ แล้วจะสร้างอะไรก็แล้วแต่สเตปคุณเลย

DeletedUser

Guest
ถ้าอยากทราบเรื่องอาวุธของขุนพลเข้าที่ฟอรั่มอาวุธของขุนพลได้นะครับ

บน