ข่าวดังไปทั่วในเวิร์ด7

DeletedUser

Guest
ขอโทษที ไม่ต้องโพสในหัวข้อนี้เพิ่มอีกนะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
สงสัยว่าทำไมเผ่า7roundทำไมถึงติดอันดับ1ใน20กันจัง
หรือว่ามีการโอนคะแนนพรีเมียมให้กัน แล้วทำไมที่หนึ่งมีตั้ง5หมู่บ้าน
ยอมแลกเงินจริงเป็นหมื่น เพื่อแลกกับอำนาจในเกมจำลองขึ้น!?!?

ต้องถามด้วยนะครับ
ว่าเขายอมแลกไปนั้น เขาเดือดร้อนรึป่าว
ผมไม่อยากต่อล้อต่อเถียงนะครับ
แต่ผมเบื่อเหลือเกิน
กับนิสัยคนไทยย .

DeletedUser

Guest
ต้องถามด้วยนะครับ
ว่าเขายอมแลกไปนั้น เขาเดือดร้อนรึป่าว
ผมไม่อยากต่อล้อต่อเถียงนะครับ
แต่ผมเบื่อเหลือเกิน
กับนิสัยคนไทยย .

ป๊อกน๊อตว่าเราพอเหอะ อยู่นิ่งๆดีกว่าใครอยากว่าอะไรก็ให้ว่าไป
จะเปลี่ยนยังไงก็แล้วแต่เขาเหอะ ไม่ได้เล่นเกมส์ก็คงไม่ตายหลอก

imullet

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ตอนที่ไม่มี ระบบนี้ พวกผมก็ขึ้นแบบนี้แหละครับ ขึ้นนานกว่านี้ด้วย

บน