ข้อความในเกมครับ

DeletedUser

Guest
อันนี้เป็นปัญหาส่วนตัวของผมนะครับ
ไม่รู้คนอื่นเป็นหรือเปล่า

แต่ผมเป็นผู้เล่นคนหนึ่งที่ได้รับข้อความจากหลายๆ คนเป็นจำนวนมาก ในแต่ละวัน
ซึ่งมันเริ่มเป็นปัญหาตรงที่ผมเริ่มจำไม่ได้ว่า เคยคุยกับใครว่าอะไรบ้าง หรือ จำสลับกันนะครับ
ผมอยากให้มีการจัดระบบข้อความดีกว่านี้หน่อยนะครับ
เช่น กรองผู้ส่งได้ แบบ เรากดที่ผู้เล่นนี้แล้วขึ้นมาเลยว่า เขาเคยส่งข้อความอะไรมาหาเราบ้าง

ปัจจุบัน แม้แต่พรีเมียมยังไม่ได้ช่วยอะไรมาก นอกจากตั้งโฟลเดอร์ได้
ซึ่งผมยังไม่มีเวลามากพอมานั่งแยกใส่ที่ละโฟลเดอร์อยู่ดีนะครับ ><

ผมว่าจะดีมากๆ ถ้ามีนะครับ แหะๆ

DeletedUser

Guest
กรณีนี้คงต้องฝั่งทีมงานของ Innogames เป็นคนทำแล้วล่ะครับ ผมว่านะ ผมก็มีปัญหากับข้อความเหมือนกัน

DeletedUser

Guest
ดีใจที่มีคนมีปัญหาเหมือนกัน ฮ่าๆๆ
คงต้องให้คุณ t0ny ส่งเรื่องไปดู ถ้าเห็นดีด้วย อิอิ

DeletedUser

Guest
ก็พวกท่านเป็นเผ่าใหญ่นี่ครับ และเป็นคนดูแลเผ่าด้วย สมาชิกของท่านทั้งหลายก็ต้องเข้ามาสอบถามบ่อย ปรึกษาหารือ และเผ่าอื่นก็ต้องการเจริญสัมพันธไมตรีด้วย แต่ถ้าทีมงานทำให้ได้ก้ดีมากๆครับ สนับสนุนกับการพัฒนาซอฟแวร์เกม

บน