ข้อเสนอ

DeletedUser

Guest
ผมอยากให้ทีมงานไทรบัลวอล์ส ช่วยเขาไปแก้ไขปรับพลธนูใหม่ครับ เพราะพลธนูมันไม่ค่อยมีคุณภาพและสมจริง เพราะพลธนูในเรื่องจริงมันมีพลังโจมตีที่แข็งแกร่งมากนะครับ แต่พลังป้องกันมันอ่อนแอมาก แต่ทำไมในเหมส์มันกับสลับละครับ ถ้าเวิล์ด3 เปิดน่าจะปรับตรงนี้หน่อยครับ

DeletedUser

Guest
ผมว่า คนอื่นๆ คงเบื่อที่จะพูดกับคุณแล้วหล่ะครับ เดี๋ยวก็ประนาม เดี๋ยวก็พูดเรื่องสงครามโลก
สรุปๆ มาเลยได้ไหมครับ ว่าคุณต้องการที่จะสื่ออะไร
ทำไมดูเหมือนจะมีแต่คุณที่ไม่พอใจอะไรซักอย่าง
เกมแนวนี้ก็มีอีกนะครับ ลองไปเล่นอันอื่นดูบ้างก็ได้ครับ
หรือไม่ก็เลิกไปเลยครับ แทนที่จะเอาเวลาไปแอคทีฟตัวเองสร้างทหาร วิ่งฟาร์ม พัฒนาเมือง

tontainer

คะแนน react
0
เสนอแนะ

ผมอยากแนะนำทีมงานไว้เป็นแนวทางการปรับปรุงครับ อยากให้ปรับปรุงเรื่องการส่งกองกำลังสนับสนุนครับ เวลาผมส่งกองกำลังสนับสนุนหมู่บ้านตัวเอง แล้ว อยากให้หมู่บ้านของผมเองที่ผมส่งกองกำลังไปสนับสนุน สามารถสั่งการทหารได้ครับ อย่างเช่น สั่งการไปรบต่อ อย่างนี้อ่ะครับ

DeletedUser

Guest
เราเห็นคุนตั้งกระทู้แต่ละเรื่อง มันช่างน่าเบื่อสิ้นดี เค้ามีเกมส์ให้คุนเล่นคุนก็เล่นไปสิคะ เค้าทำมาอย่างนี้ คุนมีหน้าที่เล่นก็เล่นไป จะมาบ่นอะไรไร้สาระนักหนา ทำตัวยังกะเด็ก10ขวบ

DeletedUser

Guest
หมูว่า คุยกับคนนี้ ก็เพลินดีนะ
เผื่อคนอื่นที่ไม่ค่อยรู้เรื่องมาอ่านจะได้เข้าใจมากขึ้น

ที่ผมคิดว่าธนูทำไมป้องกัน เพราะ เกมนี้เท่าที่ดูฝ่ายป้องกันได้เปรียบมากๆเลย
เพราะ ธนู(ป้องกัน) ข้าว หนึ่ง
แต่ ม้าธนู(โจมตี) ข้าว ห้า

ถ้าคุณอยากได้โจมตี ก็สร้างม้านูดิ ข้าว ห้า
ประสิทธิภาพ ก็ขึ้นตามยูนิต

มีที่ไหน แร่สร้างน้อยๆ กินข้าวน้อยๆ แต่เก่งเว่อร์
(คิดในชีวิตจริง คนนี้ทำเป็นตั้งแต่ โปรแกรมคอม ยัน รปภ เข้าจะกินเงินเดือน รปภ ไหมล่ะครับ)

เอิ๊กกกๆๆๆๆ จบ

DeletedUser

Guest
ผมอยากให้เกมส์นี้มีความสนุกและเป็นการวางแผนที่ยอดเยี่ยมที่สุดนะครับ

DeletedUser

Guest
ตอนนี้เกมมันสนุกและยอดเยี่ยมที่สุดอยู่แล้วครับ

ถ้าทีมงานไปเปลี่ยนอย่างที่คุณว่า ผมอาจต้องเลิกเล่นเพราะมันไม่สนุก :d

DeletedUser

Guest
แก้ไขได้โดย ให้เขาลองสร้างเกมเอง
ถ้ามีคนชอบ ค่าพารามิเตอร์ ที่เขาปรับ แปลว่า เขาประสบความสำเร็จ

แต่ถ้ามีเขาเล่นคนเดียว ก็ไม่ต่างอะไร ที่จะไปแฮกเกม ใส่สูตรโกงทุกอย่าง แล้วเล่นคนเดียว อิอิอิ

DeletedUser

Guest
ครับ ผมเข้าใจว่าหลายคน ต่างๆชอบเกมส์นี้คนละแบบๆครับ
แต่ผมแค่อยากให้เกมส์มันสนุกสุดๆนะครับ

DeletedUser

Guest
ตอบๆ

ไอที่ว่าสนุกสุดๆนี่สนุกแบบที่คุณเล่นหรือเปล่าครับ เคยถามคนอื่นบ้างไหมว่าเขา

ชอบแบบที่คุณเสนอมาหรือเปล่าผมเห็นคุณเสนออะไรใหม่ๆ ที่ข้อเสนอแนะต่างๆ

ถึง15ข้อบางข้อก็ดีบางข้อมันก็ไร้สาระเกินไป ผมว่าถ้าจะทำทุกอย่างให้สนุกแบบ

ของคุณผมคิดว่าเกมส์ออฟไลน์แบบใส่สูตรโกงช่วยคุณได้นะครับ เพราะคุณจะ

เรียกร้องอะไรนักหนาครับบางอันมันน่าเบื่อมากๆ ผมขอสนับสนุนคำตอบของคุณ

มะหมูครับ

แก้ไขได้โดย ให้เขาลองสร้างเกมเอง
ถ้ามีคนชอบ ค่าพารามิเตอร์ ที่เขาปรับ แปลว่า เขาประสบความสำเร็จ

แต่ถ้ามีเขาเล่นคนเดียว ก็ไม่ต่างอะไร ที่จะไปแฮกเกม ใส่สูตรโกงทุกอย่าง แล้วเล่นคนเดียว อิอิอิ

DeletedUser

Guest
ผมอยากให้เกมส์นี้มีความสนุกและเป็นการวางแผนที่ยอดเยี่ยมที่สุดนะครับ

ก็ต้องลองว่ามีคนชอบแบบที่คุณว่า เยอะไหม
(มันเจ๋งในสายตาคุณคนเดียวรึป่าว)
อย่างเช่น ในฟอรั่มนี้ แทบไม่มีคนเห็นด้วยกับความคิดคุณ
คุณ ก็ควรยอมรับมัน นะครับ
ไม่ใช้ ตะแบงไปเรื่อยๆ

DeletedUser

Guest
ครับ ในเมื่อทางเขาหยุดแล้ว
เราก็ไม่น่่าจะ ว่าอะไรเขาอีก ปล่อยให้จบดีกว่านะครับ

ยังไงก็ขออภัยด้วย เม้นแรงไปหน่อย

บน