คงต้องเลิกเล่น แล้วโดนตีจนเมืองพัง

DeletedUser

Guest
ไม่รู้จะอะไรกันหนักหน่า เฝ้าตีอยู่ได้ ถือว่าเล่นก่อน หมู่บ้านระดับ12 เหลือ2 ทำลายของในหมู่บ้านจนฟังหมด กะ ให้เลิกเล่นเลยใช้ไหม ครับ คนที่เก่งหนอ่ย ช่วยมา ช่วยลุมมันหน่อย ผม คงต้องเลิกเล่นแล้ว ไปเล่น WAR2 ล่ะ แบบนี้ คนเล่นนานกว่า ก็เทพไป ดูล่ะกัน

ฝากรูป

DeletedUser

Guest
คุณเริ่มเล่นวันที่13/5/2553
คนโจมตีคุณเขาเริ่มเล่นวันที่12/5/2553 ต่างกันแค่วันเดียวเองนะครับ ช่วงเริ่มต้นต้องขยันและวางแผนการให้ดีครับ สำคัญมากครับ เริ่มดีก็มีชัยแล้วครับ

DeletedUser

Guest
คุณเริ่มเล่นวันที่13/5/2553
คนโจมตีคุณเขาเริ่มเล่นวันที่12/5/2553 ต่างกันแค่วันเดียวเองนะครับ ช่วงเริ่มต้นต้องขยันและวางแผนการให้ดีครับ สำคัญมากครับ เริ่มดีก็มีชัยแล้วครับ

ยกทับมาที รวมๆ 400+ จะวางตรงไหนแล้ว

DeletedUser

Guest
อย่าเพิ่งท้อครับ สักวันจะเป็นวันของคุณบ้างครับ

DeletedUser

Guest
ผมว่าคุณคงเล่นเกมผิดละครับ เกมเขาก็บอกใว้นะกระหายอำนาจ และเกียรติยศนะเขาตีคุณชิแปลกแล้ว เป็นผมก็ทำแต่ไม่โหดหรอกเพราะจะไม่ทำลายสิ่งก่อสร้างเอาใว้ยืดในอนาคต

DeletedUser

Guest
เกือบจะ

เราก็เป็นแบบนั้นเหมือนกัน

แค่

เราขออะไรนิดหน่อยพูดดีๆแล้วก็รู้เรื่องเหมือนกันนะ

DeletedUser

Guest
เหอะๆยกทัพมาทีร่วมๆ400เหรอครับ คุณลองถามคนที่แต้มเยอะๆแล้วเก่งๆดูสิครับ ยกทัพทีเขามากันเป็นหมื่น

ตีบ้านเดียวใช้เป็นสิบๆทัพบางทีเขายังป้องกันได้เลยนะ ส่วนการวางแผนมักจะใช้ได้เสมอครับการทำอะไรมักจะมีจุดอ่อนเสมอไม่มีอะไรจะสมบูรณ์แบบหรอกนะครับ

ยกทัพมาเราก็สวนได้ยกเว้นเขาฉลาดมีทหารติดบ้านไว้กันเท่านั้นเองครับ ทุบมาก็ทุบกลับได้ถ้าคุณขยันเหมือนเขาน่ะครับไม่มีแพ้แน่นอนหากคุณเป็นฝ่ายป้องกัน

ได้เปรียบเห็นๆอยู่แล้ว

บน