คน 2 id

DeletedUser

Guest
ถามหน่อยครับ ถ้ามีคนเลิกเล่นแล้วยกไอดีให้เล่น แล้วผมเล่นออนทุกวัน
2 ไอดี แล้วจะโดนแบนมั้ยครับ ไม่เคยตีจุดเดียวกันไม่เคยส่งเรนให้แร่ไม่เคยส่ง
แต่ผมเล่นเน็ตคนละตัวได้นี่ครับ
มีสัญญานเน็ตตั้ง 3 ตัวหรือเล่นร้านเน็ตจะได้ปะครับ

DeletedUser

Guest
โดนครับ อย่างที่บอก 1 บัญชี / 1 ผู้เล่น ในเวิลด์เดียวกัน เพราะยังไงสุดท้ายถ้าทีมงานมาเจอ เค้าก็มีสิทธิแบนได้ครับ
ข้อแนะนำคือให้เลือกเล่นแค่อันใดอันหนึ่ง และลบอีกอันทิ้งครับ เพราะไม่ว่าจะหลบ หรือใช้อินเตอร์เน็ทกี่สายมันก็ต้องมีสักวันที่พลาดเอง และก็จะโดนแบนในที่สุดครับ

บน