ครบรอบ 1ปี

• ผู้เริ่มกระทู้ Vongola Family
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
วันนี้เป็นวันที่เวิล์ดเปิดเป็นวันที่ 366 ซึ่งก็เท่ากับ 1ปีแล้วครับ ตอนนี้อนาคตเกมส์เปลี่ยนไปมาก จากเผ่าเล็กหลายเผ่าๆก็รวมกันเป็นเผ่าใหญ่ อีกไม่นานก็คงจะจบครับ แต่จะรูปแบบไหนดีละครับ

วันนี้เรามา ฉลองไม่ตีกัน 1วัน (ยกเว้นบ้านเถื่อน) ดีกว่าไหมครับ

เวิล์ด2 เปิด 322วัน
เวิล์ด3 เปิด 220วัน
เวิล์ด4 เปิด 115วัน
เวิล์ด5 เปิด 23 วัน

เตรียมตัวฉลองเวิล์ด2 ครับ

DeletedUser

Guest
+ +

เอาละท่านว่อง มาๆๆ ผมเลี้ยงเหล้า :cool:

DeletedUser

Guest
ไม่เอาเหล้า มันไม่ดี เด็กอย่างเราต้องดื่ม สปาย วายคูเรอร์ ถึงจะดี (ล้อเล่นนะ :d )

DeletedUser

Guest
แป๊บซี่ได้ไหมครับ โค้กมันไม่ค่อยอร่อย

DeletedUser

Guest
- -

เผื่อ มี บุญ

DeletedUser

Guest
ลองกินไก่ กับแปบซี่ดิครับ รสชาติจะคล้ายๆกับkfc เลย

DeletedUser

Guest
- -

ไก่+เป๊ปซี่

เเละถ้า

เปด+เป๊ปซี่ละ

elderq

Member
คะแนน react
0
โค๊ก summer 2011 รสชาติแย่จัง ฝืดลิ้นฝืดคอ
คิดไปเองรึเปล่าหว่า?

DeletedUser

Guest
ใครว่างก็มาช่วยผมหน่อยดิครับ ที่เวิล์ด3 นะ

DeletedUser

Guest
- -

คิดไปได้เนอะ หุหุหุ

เกมส์ครบปีแล้ว แต่ยังเล่นไม่ถึงปีเลย บ้านยังน้อยอยู่ ต้องรีบตามคนอื่นล่ะ หุหุ

ผมก็รีบตามยุนะแต่ต้องตีเเล้วยึดลำบากจัง :)

บน