ควรจะมีกระดานแชท เพื่อพูดคุยปรึกษาระหว่าเล่นเกม

JangMee

คะแนน react
0
ตอนที่เราเล่นเกมไปด้วยคุยไปด้วย
เวลามีปัญหาจะได้ถามตอบกันในทันทีไม่ต้องรอส่งข้อคสามดีไม๊
การเจรจาค้าขายตดต่อจะได้สะดวกด้วย
ขระที่เล่นก็รู้ว่าบรรดาเพื่อน หรีอสมาชิกในเผ่าใดๆที่กำลังออนไลน์อยู่โดยไม่ต้องเข้าไปที่เผ่า
น่าจะเจ๋งนะ

DeletedUser

Guest
มันมีอยู่ครับ มีคนตั้งขึ้น แต่ไม่ค่อยนิยมใช้กันครับ อยู่ในฟอรัมส่วนร่วมนี้แหละครับ แต่จำไม่ได้ว่ากระทู้ไหน ( น่าจะอยู่ในเวิล์ด3มั้ง )

DeletedUser

Guest
มีก็โดนแฮ๊กเกอร์เจาะระบบซิครับ โดนกันมาเยอะแล้ว ไม่ก็ลองถามๆแถว

ทวีป 47 48 49 แถวๆนั้นดูซิ เออใครคุมไหนลองดูซิ ปรมาจารย์โปรแกรมเมอร์

ถึงว่าไอดีเปลี่ยนแนวมาตลอดเลย ระวังๆนะจร้า....

DeletedUser

Guest
แต่รู้สึกว่ามันน่าจะเข้าๆไม่ได้แล้วมั้งครับ ไม่แน่ใจ แต่ที่นี่เคยเป็นที่แชทกันครับ

บน