ควรประกาศเข้ายึดครองหมู่บ้านได้เท่ากับจำนวนขุนนางที่มี

• ผู้เริ่มกระทู้ poplord
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
สวัสดีครับ

ผม (และอีกหลายท่าน) มีปัญหาผู้เล่นประกาศยึดครองบ้านโบนัส, บ้านคนเถื่อน เยอะไปหมด
จะเข้าไปฟาร์มก็ลำบาก ไม่รู้ประกาศจริง หรือกันคนอื่นเข้าไปฟาร์ม

ผมว่า ควรประกาศเข้ายึดครองหมู่บ้านได้เท่ากับจำนวนขุนนางที่มี
หากยังไม่มีขุนนาง ก็ยังประกาศไม่ได้ อ่ะครับ
เกมส์จะน่าเล่นขึ้นเยอะเลย

ภพครับ

DeletedUser

Guest
ผมก็ว่าดีนะครับ เพราะผมลำบากครับ เวลาผมไปฟาร์ม มันประกาศซะหมดแล้วให้ผมฟาร์มตรงไหนละครับ เดี่ยวนี้ไปฟาร์มทีข้ามทวีปไปไกลครับ (มันยึดเมืองฟาร์มหมดเกลี้ยงเลย :d )

DeletedUser

Guest
ประกาศไว้ ผมก้อฟาร์ม ถ้ายึดก่อน ก้อก้อโดนปายยย .. ซอรี่แค่นั้น อิอิ

บน