ควรมีการพัฒนาเกมดังนี้

• ผู้เริ่มกระทู้ Darwhima
  • เริ่มวันที่

ความคิดดีไหม

• ดีเกิน70%

โหวต: 3 16,7%
  • ดี30%-70%

โหวต: 7 38,9%
  • ดีต่ำกว่า30%

โหวต: 4 22,2%
  • ไม่ดีเลย

โหวต: 4 22,2%

• ผู้ลงคะแนนทั้งหมด
    18

xGJx

คะแนน react
0
แล้วมันยังมีระบบซื้อขุนนางกับแร่อยู่ป่ะ ถ้ามีผมจะได้ไม่เล่น และผมก็จะรอต่อไป

xGJx

คะแนน react
0
แล้วในเวิร์ล 8 มันยังมีระบบซื้อขุนนางกับแร่อยู่ป่ะ ถ้ามีผมจะได้ไม่เล่น และผมก็จะรอต่อไป (คงเลิกเลนถาวร ห้าห้าห้าห้า)

DeletedUser

Guest
ระบบ chat ส้มว่าถ้าจำไม่ผิด เค้าจะมีตั้งแต่รุ่น 7.1 แล้วนะ

ตอนนี้รุ่น 8.2 แล้วยังไม่เห็นเลย :confused::confused::confused::confused:

DeletedUser

Guest
ระบบแชท ระบบซื้อขายทหารโดยพ่อค้าฟินิเชีย ในเกรโพลิสก็มีอยู่แล้ว ซึ่งเป็นเกมในเครือของtw ถ้าจะใส่เข้ามาในไทรบัล ผมก็ไม่เก่งคอมซะด้วยแต่ก็คงไม่ยากนะครับ ยังไม่ได้ลองใช้ระบบแชทของเกรโพลิสเหมือนกันว่าจะดีขนาดไหน ;););)

DeletedUser

Guest
ระบบ Chat มันมีในเกมส์อยู่แล้วนะครับ แค่เค้ายังตัดสินใจจะยังไม่เปิดใช้ครับ เพราะมันมี Bug อะไรอยู่นิดหน่อยครับ ซึ่งจนกว่าเค้าจะหาข้อสรุปได้ก็คงต้องรอไปก่อน แต่เรื่องอื่นๆ บางอันโอเคเลยครับ ผมเพิ่มบางอันเป็นข้อเสนอให้ทางผู้พัฒนาเกมส์แล้วครับ

DeletedUser

Guest
คำนั้นมันของเค้านะ

อย่าเอามาใช้ซุ่มสี่ซุ่มห้าจิ

เดี๋ยวแจ้งละเมิดลิขสิทธิ์เลย :p

samuraimusic

Member
คะแนน react
0
เราว่า gm ไปตั้งเกณฑ์การจบเวิล์ดให้เป็นรูปธรรมชัดเจนดีกว่ามั๊ยครับ หรือถ้ามีอยู่แล้วก็ช่วยประชาสัมพันธ์ให้ทราบหน่อยว่าเป็นยังไง
ไม่ทราบว่าทนได้ยังไงที่ถูกคนเล่นครหาว่าไม่ยอมให้จบเวิล์ดเพราะเป็นธุรกิจ
ส่วนตัวผมเท็จจริงยังไงไม่รู้ รู้แต่ว่ามันยังไม่ชัดเจน ผู้เล่นเองก็ยังไม่รู้ว่าทำยังไงถึงจะเป็นผู้ชนะ

บน