ความก้าวหน้าในการค้นหาไอเทม

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
ความก้าวหน้าในการค้นหาไอเทมนั้น ตัวเลขมันขึ้นยังไงคะ?
มีหลักอะไร?
บางทีไปโจมตีมาไม่ขึ้นเลย บางทีก็ขึ้นนิดนึงเอง

ต้องทำยังไงถึงขึ้นเยอะๆอะคะ?
นี่ก็เล่นมาหลายวันเพิ่ง 33 % แล้วเมื่อไหร่จะได้ไอเท็มอะ?

ใครมีเคล็ดลับทำให้ขึ้นเร็วๆบ้างคะ?:confused:

goodknife

Member
คะแนน react
0
ขึ้นจากต่อไปนี้ครับ

1. ขึ้นตอนเช้า วันละ 3%

2. ขึ้นเมื่อทหารของเราทำลายทหารศัตรูได้ แต่ไม่ได้ขึ้นทันที มีดีเลย์หลายชม. แต่จากส่วนนี้ขึ้นน้อยมาก (ซึ่งยิ่งทำลายทหารที่ป้องกันสูง ยิ่งได้ % เยอะครับ) แต่โดยเฉลี่ยคือ ประมา๊ณเกือบร้อยตัว (ถ้าเป็นทหารราบสายรับ อย่างพลหอก) ต่อ 1% (ถ้าเป็นม้าหนักก็ขึ้นเยอะหน่อย ถ้าเป็นพลสอดแนมก็แทบไม่ขึ้นเลย) (อันนี้เดาจากความรู้สึกนะครับ)

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน