ความผิดพลาดของระบบรึใครแกล้ง

คะแนน react
0
11/12/2011 12.30น.

กระทู้ในเผ่า ตอนแรกก็ตั้งชื่อกระทู้ให้นับเลขเล่นกันเฉยๆ

แต่พอมาดูอีกที ชื่อกระทู้เปลี่ยนไปว่า "กูจะนับ1-3กูจะประกาศสงครามกับเผ่าีที่ไม่เขาสหภาพกู"

ช่วยบอกผมทีมันเป็นอะไร

ใน ฟอรั่มของเผ่า 1XA-N1 ที่ใช้ร่วมกับ 30Nov. อื่นๆ

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
คงไม่ใช่ความผิดพลาดของระบบครับ น่าจะเกิดจากคนครับ

DeletedUser

Guest
ถ้าเป็นในเผ่าแล้วหัวข้อกระทู้เปลี่ยนไป นั่นก็เป็นเพราะมีคนไปจัดการเปลี่ยน ซึงคนที่ทำการแก้ไขหัวข้อ ลบ ย้าย ได้นั้นต้องมีตำแหน่ง

ผู้จัดการฟอรั่ม หรือ บารอน หรือ ดยุคค่ะ นอกนั้นทำไม่ได้ :p:p:p

บน