ความลับ

• ผู้เริ่มกระทู้ thew42
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ความลับคืออะไรครับ ผมลองเข้าไปอ่านในบันทึกการเปลี่ยนแปลง8.0แล้วแต่ยังไม่เคลียร์ครับ เช่น เมื่อคุณยึดเมือง เข้าเผ่าแล้วมีผู้เล่นเล็กกว่าคุณ... หมายถึงอะไรครับ
แล้วจะมีเวลา พลังแห่งความลับ หมายถึงจะมีช่วงเวลาหนึ่งที่ความลับปรากฎออกมารึเปล่าครับ

DeletedUser

Guest
อีกอันครับ

ที่บอกว่าต้องครอบครองภายในเวลาที่เกมกำหนด แล้วถ้าไม่มีเผ่าไหนทได้ภายในเวลาเลยนี่ ก็ต้องช่วงเวลาแห่งความลับรอบต่อไปหรือเปล่าครับ

DeletedUser

Guest
เท่าที่ส้มเคยเห็น เคยไปเล่นใน .net มา มันจะเป็นรูปธงขึ้นในแผนที่นะค่ะ ซึ่งทุกคนจะเห็น

โดยกระจายไปทั่ว โดยเราก็ต้องไปครอบครองเอาชนะหมู่บ้านนั้นมาให้ได้

ส้มก็ไม่เคยครอบครองเพราะเพิ่งไปเริ่มเล่น อิอิอิ

fluke1994

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
เราขะต้องครอบครองความลับมาไห้ได้ทั้งหมด น่าจะ 6 ความลับนะคับ เท่าที่เคยไปเล่นมา

เผ่าหนึ่งถ้าเจอทุกอัน เวิลด์ ค่อยจะปิดลง #ที่เจอมานะคับ ผมเล่นไปได้ซักพัก มันก็มีคนมายึดได้จนครบ มันก็จะเริ่มนับถอยหลัง แล้วก็จบเวิล

แต่ก็สามารถเล่นต่อไปได้ แต่จะโจมตีใครไม่ได้ และคะแนนก็จะไม่เพิ่ม

DeletedUser

Guest
ส้มเห็นมันมีมากกว่าหกนะฟลุ๊ก

เห็นกระจายไปเต็มเลย

บน