ความลับ

• ผู้เริ่มกระทู้ wertasdish
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ได้ยินมาว่าเผ่าที่ครอบครองได้ทั้งหมดจะเป็นผู้ชนะ แต่มันจะออกตอนท้ายเกม

DeletedUser

Guest
ถ้าผมบอกมันก็ไม่ลับสิครับ :p

ตามคนข้างบนครับ แต่ออกกลางเกมส์ครับ ที่จริงมันนับเป็นวัน 120 วันมั้งครับ บอกมากเดี๋ยวไม่ลับครับ :p

DeletedUser

Guest
งั้นเอาความไม่ลับก็ได้บอกหน่อยขี้เกียจหา
ป.ล.ผมเลิกเล่นเซิฟ7เเล้วผมจะรู้ได้ไงอ่ะ?

DeletedUser

Guest
อ่อ เคยเห้นแล้ว แต่ ไม่รุ้มีกี่อัน 555+

DeletedUser

Guest
น่านถามว่าความลับทำไรได้บ้างเเล้วจพตอบอะไรคือความลับมาทำไมล่ะเนี่ย

DeletedUser

Guest
หากเผ่านั้นมีความลับที่กระจายออกมามากกว่าหนึ่งอัน มันเพียงพอที่เผ่านั้นๆ แค่ควบคุมความลับอันเดียวเท่านั้น แค่ให้มันสามารถครบชุดได้ เผ่านั้นก็จะเป็นผู้ชนะ

สรุป = ="

1.ความลับมันมีกี่อันถึงครบชุด คับ
2.ข้อความข้างต้นที่ผมลอกมา มันหมายความว่า เผ่าที่ครองความลับอันแรกที่ครบชุดอยุ่แล้ว ไม่จำเป้นต้องไปยึดอันอื่นที่กระจายออกไปต่อใช่มัยแค่ครองให้ครบเวลาที่กำหนดใช้ปะ

DeletedUser

Guest
สรุปผมถามมันทำอะไรได้มั่งเเล้วจะมาตอบเรื่องจบเกมทำไม?

DeletedUser

Guest
ผมก็ตอบไปแล้วไงครับ
สามารถโอนไปไหนมาไหนได้ และก็สามารถจบเวิลด์ได้ด้วยไง:d

DeletedUser

Guest
ผมไม่ได้ให้ตอบเเบบนี้ไอ้เรื่องที่ตอบมาผมรู้หมดเเล้วจะถามว่ามันทำไรได้

DeletedUser

Guest
ขอโทษครับที่อ่านคำถามไม่เคลียร์ ก็เอาไว้จบเกมส์อย่างเดียวครับ ไม่มีมีความมหัศจรรย์อะไรครับ มันแค่ย้ายไปย้ายมา แตกหน่อ อะไรทำนองนั้นเองครับ

อ่อ อาจจะเอาไว้ใช้ล่อเป้าครับ คือถ้าเหงาๆ อยากโดนไล่ตีก็ให้เพื่อนในเผ่าเอาความลับมาไว้ที่ตัวเองครับ รับรองหายเหงา

หากเผ่านั้นมีความลับที่กระจายออกมามากกว่าหนึ่งอัน มันเพียงพอที่เผ่านั้นๆ แค่ควบคุมความลับอันเดียวเท่านั้น แค่ให้มันสามารถครบชุดได้ เผ่านั้นก็จะเป็นผู้ชนะ

สรุป = ="

1.ความลับมันมีกี่อันถึงครบชุด คับ
2.ข้อความข้างต้นที่ผมลอกมา มันหมายความว่า เผ่าที่ครองความลับอันแรกที่ครบชุดอยุ่แล้ว ไม่จำเป้นต้องไปยึดอันอื่นที่กระจายออกไปต่อใช่มัยแค่ครองให้ครบเวลาที่กำหนดใช้ปะ

1. 11-12 อันครับ เดาเอาครับ แต่น่าจะ 11 ถ้าจำไม่ผิดครับ
2. ใช่ครับ เช่น ครอบครอง กายวิภาคศาสตร์ 1 อัน แต่ศัตรูมี กายวิภาคศาสตร์ อีกอัน ก็ไม่ต้องไปไล่ตามเค้าแล้วครับ ไปเก็บอันอื่นแทน

DeletedUser

Guest
ขอโทษครับที่อ่านคำถามไม่เคลียร์ ก็เอาไว้จบเกมส์อย่างเดียวครับ ไม่มีมีความมหัศจรรย์อะไรครับ มันแค่ย้ายไปย้ายมา แตกหน่อ อะไรทำนองนั้นเองครับ

อ่อ อาจจะเอาไว้ใช้ล่อเป้าครับ คือถ้าเหงาๆ อยากโดนไล่ตีก็ให้เพื่อนในเผ่าเอาความลับมาไว้ที่ตัวเองครับ รับรองหายเหงา

1. 11-12 อันครับ เดาเอาครับ แต่น่าจะ 11 ถ้าจำไม่ผิดครับ
2. ใช่ครับ เช่น ครอบครอง กายวิภาคศาสตร์ 1 อัน แต่ศัตรูมี กายวิภาคศาสตร์ อีกอัน ก็ไม่ต้องไปไล่ตามเค้าแล้วครับ ไปเก็บอันอื่นแทน

ขอบคุนพี่โทนีมากเลยคับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:
บน