ความสนุกของเกมส์นี้อยู่ที่ไหนกันบาง

DeletedUser

Guest
แชร์กัน น่ะ แนวทางการเล่นให้สนุก ใครมีมุขเด็ดที่จะเพิ่มความมัน แชร์ๆกันไป

ปล. ผมสนุกเป็นส่วนตัวแล้ว

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ความสนุกอยู่ที่เราได้เล่นเกม รู้จักเพื่อนฝูง ได้คิดแก้ปัญหาครับ แต่อย่ามุ่งมั้นมากเกินไปครับ
เน้นชีวิตจริงย่อมสำคัญกว่าเกมทุกเกมที่เราเล่นครับ หัดจินตนาการครับ :):)

koobza007

คะแนน react
0
ก็สนุกอยุ่แต่เบื่อขี้หน้าพวกที่

ชอบตีคนที่ไม่แอคทีฟ มันหนักหัวหรออยากรุ้- -

DeletedUser

Guest
เอาแบบนี้เลยขี้เกียจพิมพ์

ความสนุกอยู่ที่เราได้เล่นเกม รู้จักเพื่อนฝูง ได้คิดแก้ปัญหาครับ แต่อย่ามุ่งมั้นมากเกินไปครับ
เน้นชีวิตจริงย่อมสำคัญกว่าเกมทุกเกมที่เราเล่นครับ หัดจินตนาการครับ :):)

ตามนั้นเลยครับ

daimond201

คะแนน react
0
แชร์กัน น่ะ แนวทางการเล่นให้สนุก ใครมีมุขเด็ดที่จะเพิ่มความมัน แชร์ๆกันไป

ปล. ผมสนุกเป็นส่วนตัวแล้ว
เกมนี้เป็นเกมสงคราม ความสนุกอยู่ที่การทำสงคราม แต่จะทำสงครามให้สนุก คุณต้องเลือกทำสงครามให้เป็น ทำสงครามกับคนที่พอจะสู้กันได้ครับ ชิวใหวชิงพริบ ถ้าคุณเลือกทำสงครามกับคนอ่อนแอกว่ามาก คนอ่อนแอกว่าก็ต้องเลิกครับ เพราะสู้ไปก็แพ้ แล้วจะทนเล่นไปทำไมครับ ผมเคยเล่นคะแนน 20000 ครับ มีคนคะแนน 100000 กว่ามาตีครับ ผมจะสู้ทำไมครับ มันแพ้กันเห็น ๆ อยู่แล้ว แล้วความสนุกมันจะอยู่ที่ไหนล่ะครับ จริงครับ ในเกมเขาให้ตีได้ในคะแนนห่างกัน 20 เท่า มันก็เหมือนกับการรังแกกันนั่นแหละครับ ผมไม่เคยเสียใจครับที่ผมแพ้คนคะแนนมากกว่าถึง 5 เท่าตัวครับ ทหาร 10000 จะสู้กับทหาร 50000 ได้ยังไงครับ

-Lusifer-

Member
คะแนน react
0
ความสนุกอยู่ที่การได้ดราม่ากับ(คุณ)คนอื่นนั้นแหละ

DeletedUser

Guest
สนุกหรออันนี้ไม่รู้นะ

เเต่ที่รู้ๆๆเล่นเกมส์นี้เเล้วไม่ค่อยได้ นอน 555+

DeletedUser

Guest
บางทีแต้มเยอะมันก็ไม่มีอะไรมากตอดเมืองใหม่ๆของเขาสิครับ ทหารน้อยดี

แต่ว่าถ้าโดนขนาด5-1เท่าแล้วนี่ก็ต้องพึ่งเผ่าแล้วล่ะครับ

DeletedUser

Guest
แต่ว่าในเวิลด์2เผ่าของผมเป็นศัตรูกับStrokeผมแต้ม3พันกว่าตีแต้ม1.5หมื่น ช่วยกันรุมจนทหารเขาหายเกลี้ยงแล้วปล้นสบายๆเลยครับ

บน