คะแนน การทำลายร้าง

teeteeteetee

คะแนน react
0
คะแนน ที่ได้ ได้ จากการ ปล้น หรอ แล้วดูตรงนัย ปล้นหมู่บ้านที่คนไม่เล่น จะได้คะแนน มัย

DeletedUser

Guest
ได้ครับ นับเป็นครั้งๆด้วย แต่คะแนนผมไม่แน่ใจว่าคิดยังไง รอผู้รู้จริงอีกทีนะ ;)

DeletedUser

Guest
นับจากจำนวนทหารที่เราฆ่าได้นะครับ
เพราะฉะนั้น จะปล้น หรือ อะไร ที่หมู่บ้านไหนก็ตาม
ถ้ามีทหารอยู่รอให้เราจัดการ เราก็ได้คะแนนทำลายศัตรูแน่นอนครับ

aon2009

คะแนน react
0
ขอโทษนะคับ ที่คุณเขียนว่า ทำลายร้าง นะผิดนะคับ

ต้องเขียนว่า ทำลายล้าง

นะคับอย่าเอา รอ เรือ มาเป็น ลอ ลิง

นะคับรักภาษาไทยกันสักนิดคับ :)

teeteeteetee

คะแนน react
0
ขอโทษนะคับ ที่คุณเขียนว่า ทำลายร้าง นะผิดนะคับ

นะคับอย่าเอา รอ เรือ มาเป็น ลอ ลิง

นะคับรักภาษาไทยกันสักนิดคับ :)

ครับ ขอบคุณ

DeletedUser

Guest

ไป ทำลาย หมู่บ้านร้างไงครับ ;)

บน