คำนวณขวัญกำลังใจ

• ผู้เริ่มกระทู้ L4moon
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ถามเรื่อง ขวัญกำลังใจ คำนวณเป็นคะแนนรวมหมู่บ้านทั้งหมด หรือ แค่หมู่บ้านนั้นๆที่จะโดนโจมตีค่ะ

สมมุติว่าฝ่ายโจมตี คะแนน รวมทั้งทั้งหมด 20.081 ฝ่ายรับ 5.491

หมู่บ้านที่โจมตีมา 5.931 หมู่บ้านที่ตั้งรับ 1.237

ขวัญกำลังใจฝ่ายโจมตี จะเท่าไหร่

แล้วอยากรุ้ว่าควรหลบ หรือควรจะส่งเรนตั้งรับดีค่ะ ขอถามผู้รุ้ตอบด่วนๆเลยนะค่ะ

DeletedUser

Guest
มันมีตัวคำนวนไว้ให้แล้วไม่ใช่หรือ ถ้าเราอยากรู้ว่าเราโจมตีเขาเท่าไหร่ ถ้าคะแนนเขามากกว่าเรา ก็ 100% ถ้าน้อยกว่า ลองส่งตี ทดสอบดู มันจะขึ้นหลัง กดโจมตี ไม่ต้องยืนยันโจมตีนะ

บน