คำประกาศจะเข้ายึดครองหมู่บ้าน

HARDCORE2029

คะแนน react
0
ผมประกาศไปแล้ว 5 หมู่บ้านแต่ยึดได้ไม่หมด คำประกาศหมดอายุก่อน เราจะประกาศใหม่ได้ไหมครับ

DeletedUser

Guest
ได้ครับ ถ้าไม่มีคนประกาศที่เดียวกันตัดหน้าไปก่อน ก็เท่านั้นเองครับ อีกอย่างประกาศฯ ก็มีไว้ให้ใช้เผื่อให้เผ่า หรือพันธมิตรกันไม่โจมตีที่เดียวกันเท่านั้นแหละครับ
แต่หากสมาชิกจะไม่สนใจแน่นอนว่าก็สามารถโจมตีปกติได้ อะไรแบบนี้ครับ

HARDCORE2029

คะแนน react
0
ขอบคุณครับ แต่ตอนนี้หาที่ประกาศไม่จอ จำเป็นหรือเปล่าที่ต้องเป็นพรีเมี่ยม

DeletedUser

Guest
ไม่จำเป็นต้องบัญชีพรีเมี่ยมครับ บัญชีพรีเมี่ยมแค่ทำให้ประกาศสะดวกกว่าครับ

บัญชีพรีเมี่ยม
-> ไปที่แผนที่
-> คลิก หมู่บ้านที่ต้องการประกาศ
-> คลิก ไอคอนกุญแจ เพื่อทำการประกาศยึดฯ
หรือไปที่คลิกไปที่ข้อมูลของหมู่บ้านนั้นๆ กด » ประกาศจะเข้ายึดครองหมู่บ้าน

บัญชีธรรมดา
-> ไปที่ เผ่า -> แผนการเข้ายึดครอง
-> ล่างสุด ให้กรอกพิกัดที่ต้องการประกาศฯ

บน