คิดว่าเผ่าไหนเก่งที่สุด

DeletedUser

Guest
ว่างๆ ก็มาคุยบ่อยๆหน่อยนะครับ ผมไม่มีเวิลเล่นอ๊ะ รอเวิล 10 อะครับ

DeletedUser

Guest
ตอนนี้สุดยอดผู้ โจมตี/ป้องกัน ประจำวัน mab / 3ก๊ก สลับกันเหมาอ่ะครับ
เล่นเวิลด์ 9 มา ทำสงครามตั่งแต่ยังไม่หมดวันคุ้มครอง เลยละครับ
แต่ไม่มีสงครามไหนที่ดุเดือดเท่ากับสงคราม mab กับ 3ก๊ก แล้วละครับ
cob / eddga / w1 3 สหภาพลุม mab ยังไม่ดุเดือดเท่า mab/aod สู้กับ 3ก๊ก
สมาชิกไม่ถึง 30 คน แต่มีเรน หอก/ดาบ อย่างละเกือบ 3000 ต่อหลัง
นี่ยังไม่รวมกับ ขวาน ที่เอาไว้ตีพวกผมนะครับ เล่นด้วยยากจริงๆครับเผ่านี้ ^^

เรนในเผ่าครับ บ้านผมบ้านเรนทั้งนั้น ไม่มีเผ่าไหนช่วยหรอกครับ คนรู้จักส่งมาคนเดียวเองไม่มีใครกล้าส่งให้หรอกครับ เฉพาะ3ก๊ก ก็มีเรนสองสามหมื่นละครับ

DeletedUser

Guest
เรนในเผ่าครับ บ้านผมบ้านเรนทั้งนั้น ไม่มีเผ่าไหนช่วยหรอกครับ คนรู้จักส่งมาคนเดียวเองไม่มีใครกล้าส่งให้หรอกครับ เฉพาะ3ก๊ก ก็มีเรนสองสามหมื่นละครับ

ผมยังไม่ได้บอกว่ามีเผ่าหนุนนะครับ ว่าแต่เผ่าที่ชื่อ นักเลง อ่ะครับ
เขาบอกได้รับการสนับสนุนจาก 3ก๊ก และ โหดสัส อยากรู้ว่ามันสร้างกระแส
หรือว่าคนในเผ่ารู้จักกับทางเผ่า 3ก๊ก จริงๆ *0*

hamohm

Member
คะแนน react
0
ผมยังไม่ได้บอกว่ามีเผ่าหนุนนะครับ ว่าแต่เผ่าที่ชื่อ นักเลง อ่ะครับ
เขาบอกได้รับการสนับสนุนจาก 3ก๊ก และ โหดสัส อยากรู้ว่ามันสร้างกระแส
หรือว่าคนในเผ่ารู้จักกับทางเผ่า 3ก๊ก จริงๆ *0*

5555 ผมไปคุยมาเเล้วพวกสร้างกระเเส ครับ เป็นสมาชิกเก่าจากเผ่า lc-x ในเวิลล์ 7 ของผมเอง ครับ เเต่เขาบอกเเค่นั้นไม่ได้บอกว่าเป็นใคร 5555

DeletedUser

Guest

ไม่บอกผมก็รู้ครับ ว่าmabคิดว่าใครช่วยผม มีคนรายงานครับ ถึงขั้นไปหาหลักฐานมาพูดลอยๆไม่ได้อิอิ

DeletedUser

Guest
โหดกันจัง เบาๆหน่อยก็ได้นะ เดี๋ยวบ้านผมโดนลูกหลง55555

DeletedUser

Guest
555 rsf ปติวัติแล้ว อยากรู้หลังจากนี้จะเป็นยังไง ?

DeletedUser

Guest
พี่วา แรงไป นะพี่ !! ^^

Kyoka Suigetsu รอดูเองนะครับท่าน

DeletedUser

Guest
ผมตกข่าวคับ ไม่ชอบยุ่งเรื่องคนอื่นสักเท่าไหร บอกผมบ้างดิ

DeletedUser

Guest

คุณ เซี่ยงยี่ ชื่อเล่นว่า คุณวา ใช่ไหมครับ จะได้ทำความรู้จัก ^^
ถึงในเวิลด์ 9 เราจะเป็นศัตรูกัน แต่ในนี้เราก็เป็นคนรู้จักกันได้ใช่ไหมครับ ^^

DeletedUser

Guest
ครับ เผ่าคุนนะนิสัยดีหมดละครับ ยกเว้นsammee009คนเดียวครับ รับไม่ได้^^

บน