คิดว่าเผ่าไหนเก่งที่สุด

DeletedUser

Guest
ครับ เผ่าคุนนะนิสัยดีหมดละครับ ยกเว้นsammee009คนเดียวครับ รับไม่ได้^^

ผมก็ไม่ค่อยรู้จักเขาดีหรอกครับ พอดีผมวางมือมาจาก เวิลด์ 1 (โดน 1xa ถล่มใน k.15)
ละก็ไม่ได้เล่นเลย ละก็ลงมาเล่น เวิลด์ 4-5 ขำๆ แล้วก็จะลงมาเล่น เวิลด์ 9 นี่ละครับ ^^
แต่เห็นว่ามีแต่ ขาโหด มาลงฆ่าเวลารอเวิลด์ 10 เวิลด์ 9 นี่มันสวรรค์คนหัดเล่นจริงๆ ^^

DeletedUser

Guest
ผมก็ไม่ค่อยรู้จักเขาดีหรอกครับ พอดีผมวางมือมาจาก เวิลด์ 1 (โดน 1xa ถล่มใน k.15)
ละก็ไม่ได้เล่นเลย ละก็ลงมาเล่น เวิลด์ 4-5 ขำๆ แล้วก็จะลงมาเล่น เวิลด์ 9 นี่ละครับ ^^
แต่เห็นว่ามีแต่ ขาโหด มาลงฆ่าเวลารอเวิลด์ 10 เวิลด์ 9 นี่มันสวรรค์คนหัดเล่นจริงๆ ^^

ใช่ เเต่ก็ดีเเล้วหละ ผมจะได้อยู่นานๆหน่อย:)

hamohm

Member
คะแนน react
0
คงประมาณนั้นเเหละ ครับ ผมเองความจิงที่มาเวิลล์ 9 มีเป้าหมายมาเก็บธงไปเวิลล์ 10 ล้วนๆ 5555 :uheavy::uheavy::uheavy::uheavy:

DeletedUser

Guest
คุณ Poomkub11 ใช่คนที่นำ COB ในยุคแรกของ เวิลด์ 9 ใช่ไหมครับ

DeletedUser

Guest
ไม่มีอะไรครับ แค่ว่าเวิลด์นี้เกิดเหตุหักมุมกันเยอะ ดราม่าจริงๆ

Poomkub11

Member
คะแนน react
4
เดียวก็หักมุมไปหักมุมมาอยู่เเล้วละ พันที่ไม่เเน่ไม่นอน:D เเค่รอดู ว่าเผ่าสุดท้ายใครจะเหลือรอดเผ่าในตอนนี้อาจจะไม่มีรอดเลยก็ได้ถ้าดูตอนจบเวิล :rolleyes:

DeletedUser

Guest
ไม่แน่มั้งครับ ดูกันยาวๆ แต่ถ้าเวิลด์ 10 มา มันจะเงียบผิดปกติ เพราะหลายเผ่าจะหายไปในพริบตาเลยละครับ

บน